Hạng B1
19/8/14
53
46
18
34
C
Cẩm ơn bạn. Nhưng tôi ở Cà Mau lận. Đêm ra trung tâm mấy tay thợ củng khg tìm ra bệnh nửa. Xe thì chạy vẫn còn ổn, nhưng lâu lâu thì bị như kiểu xe hụt xăng vậy đó.
bị cái này mệt lắm, lâu lâu tắt máy giữa đường, đề hoài ko nổ, lâu mới nổ lại, nên anh có thể điện thoại lên kymco hỏi đại lý sửa chữa ở cà mau

Hạng B1
19/8/14
53
46
18
34
NGoài bệnh đó ra cũng ko bị gì, chủ yếu độ chế phần nồi chạy cho ngon, vì bộ côn bố ba càng kym co rất tệ, giật

• Like
Reactions: congtrang
Tập Lái
22/8/17
2
0
1
34
Mấy bác cho em hỏi, Kymco Many thì bình ác quy nó nằm ở đâu ạ?

Tập Lái
15/4/14
36
12
8
Các bác cho em hỏi ở quận 3 có chỗ nào bán phụ tùng Kymco không các bác?

Tập Lái
19/9/17
2
0
1
45
NGoài bệnh đó ra cũng ko bị gì, chủ yếu độ chế phần nồi chạy cho ngon, vì bộ côn bố ba càng kym co rất tệ, giật
Bạn cho hỏi về việc thay giảm xóc sau xe PP16 bằng giảm xóc của Hayate dc ko?
Bạn có biết số dt của Dũng Kymco cho mình số

Hạng B1
19/8/14
53
46
18
34
Bạn cho hỏi về việc thay giảm xóc sau xe PP16 bằng giảm xóc của Hayate dc ko?
Bạn có biết số dt của Dũng Kymco cho mình số
mình không có số Dũng Kymco, thay được nhưng phải độ phuộc vì phuộc hayate ngắn, muốn độ lên phuộc sh đầm hơn, khoảng 1tr2 bạn

Tập Lái
19/9/17
2
0
1
45
mình không có số Dũng Kymco, thay được nhưng phải độ phuộc vì phuộc hayate ngắn, muốn độ lên phuộc sh đầm hơn, khoảng 1tr2 bạn
Độ phuộc Hay thì đôn lên nhiều ko bạn, độ phuộc SH mình k làm nghiêng cứ để thẳng như zin có phải đôn lên k bạn

Tập Lái
2/12/17
1
0
1
38
bac cho em hoi con people 16 của em nó nhap nhay 6 lan ga mot luc chay nhap nhay lien tuc,bac tu van em voi

Tập Lái
5/7/12
19
439
48
thay vậy chạy ok đó bác
đi đường xa thì cứ tha hồ mà kéo êm
bác đem lên tiệm anh tuấn motor 33 nơ trang long bình thạnh đó, bảo họ làm cho bộ nồi chạy tốc độ cao êm là được, sửa cả nồi trước và sau, vì nồi nguyên thủy chỉ chạy được cỡ 80 là sượng cạ và gõ gầm trời rồi
như xe mình chạy bi airblead 110, sửa cái vòng trục của nồi trước để nồi trước bung hết số vòng, nồi sau bố spacy zin và chuông thái đã qua sử dụng mới tương thích và chạy bốc. thay xong bác chạy cảm giác khác lắm, xe mình cứ muốn chạy tới, cảm giác như ngựa hoang vậy, phượt đường xa đã lắm.
trước khi qua bác điện cho ông chủ trước nghen, để mình tới họ xem kĩ cho mình hơn.
chứ lúc trươc đem lên tiệm hồng mà làm cũng ko được vì chuyên môn không bằng tiệm anh tuấn motor

hôm bữa ngồi xem tìm ốp pô trong diễn đàn
tình cờ phát hiện thông tin thú vị, bác phanthaiphong cũng thích độ xe, thích cảm giác lái, thích phượt đường xa cỡ 400 - 600 km về gialai
Thì ra là đồng hương, haha, tớ cũng đến từ phố núi pleiku gialai đây, cùng là dân mang biển 81
xe tớ mang biển 59 là vì nhờ chị đứng tên hộ, mua trong này rẻ hơn được 5 triệu, khỏi chở xe vào đường xa xôi
chứ lúc hỏi mua, tụi gialai bán 47,5 triệu bao giấy tờ, giờ vẫn vậy cao ngất, đúng là gialai
khuyên bạn sớm sửa xe đi, để cảm nhận sự đã hơn trên những cung đường phượt, mới êm và thú vị được, chứ đường xa mà nó gõ với rung thì bực bội lắm
:cool::3dcuoi:
Cho mấy cái hình ốp pô độc lạ đi bác :)

Hạng B1
19/8/14
53
46
18
34
bac cho em hoi con people 16 của em nó nhap nhay 6 lan ga mot luc chay nhap nhay lien tuc,bac tu van em voi
xe bác hư sạc, bác vào google gõ bác sĩ đèn, cửa hàng trên đường minh phụng - sài gòn, thay cục sạc tầm 500 - 700 (ati bụng bự, ex 150, Suzuki GD) tuỳ loại, bảo hành 5 năm, ko bao giờ bị lại nữa