Tư Vấn Đầu Tư La Maison De Cần Giờ

6/4/21
11
9
3
33
Chào các anh chị, hnay em được đứa em môi giới giới thiệu cho dự án la maison de cần giờ, xã Long Hoà của chủ dự án công ty Phước Lộc. Thì theo như báo giá của thằng em thì tầm 21-22,5tr/m2 với nền diện tích 8x32. Với dự án này thì mấy năm trước em đã từng đi xem qua rồi, giá cũng tầm mười mấy triệu. Các cao nhân cho em hỏi là dự án này hiện nay có đang vướng mắc gì về mặt pháp lý hay có vấn đề gì hay không vì theo em biết là cần giờ vài năm gần đây ở dưới khu vực gần dự án vinpearl giá đã trên 3-40tr/m2 rồi. :oops:

Hạng F
29/10/16
11.499
21.747
113
Pháp
Cứ tính qua $ hay £ hay €, lấy tiền đó đầu tư ở bắc mỹ, tây âu là OK, đất nhà là của mình muôn đời .... hehe . Lâu lâu qua BDS phá chơi, đừng chém em tội nhé các bác

Tiện em có người bạn lúc trước nó ở VN, chơi trong đám mohinh.org, đã đầu tư ở Ca ( đã > 2 năm), vùng vancouver, em có nói chuyện qua ĐT với nó đầu tư 100.000$ trên 2 tỷ VNĐ ... cuộc đời thoải mái, có nghề bên VN (làm nội thất nhà cửa ....). Chứ nhà VN về chất về lượng và giá cũng không hiểu luôn ....

Hạng D
30/1/12
1.412
2.496
113
Vietnam
Cứ tính qua $ hay £ hay €, lấy tiền đó đầu tư ở bắc mỹ, tây âu là OK, đất nhà là của mình muôn đời .... hehe . Lâu lâu qua BDS phá chơi, đừng chém em tội nhé các bác

Tiện em có người bạn lúc trước nó ở VN, chơi trong đám mohinh.org, đã đầu tư ở Ca ( đã > 2 năm), vùng vancouver, em có nói chuyện qua ĐT với nó đầu tư 100.000$ trên 2 tỷ VNĐ ... cuộc đời thoải mái, có nghề bên VN (làm nội thất nhà cửa ....). Chứ nhà VN về chất về lượng và giá cũng không hiểu luôn ....
Sở hữu dễ, trả thuế phí hàng tháng thôi

• Like
Reactions: Osin