Hạng B2
8/1/16
352
532
103
Dự án mới mà pháp lý tốt thì đừng có mong giá thấp nha anh. Giá cao hơn nếu CĐT có uy tín.
giá cao thì chỉ có dân đầu tư chơi với nhau, vì qua tay vài F thì tới người ở thực mua ko nổi nữa rồi.

Hạng D
14/8/17
1.047
1.457
113
42
giá cao thì chỉ có dân đầu tư chơi với nhau, vì qua tay vài F thì tới người ở thực mua ko nổi nữa rồi.
Những người nghĩ như a rất khó mua đc nhà hình thành trong tương lai. Vừa muốn cái đã hình thành và giá tốt như mở bán.
Ko có CĐT nào ngu mà xây nhà xong rồi bán. Xây nhà căn hộ nó khác hơn nhiều xây nhà đơn lẻ để bán.
CĐT càng uy tín thì càng biết cách làm thị trường để bán giá cao cho đợt sau và đem lại lợi nhuận cho khách hàng đầu tư. Vì khách mua sơ cấp là khách giúp họ phát triển dự án chứ ko phải khách mua chuyển nhượng.

• Like
Reactions: kysi_gio
Hạng B2
8/1/16
352
532
103
Những người nghĩ như a rất khó mua đc nhà hình thành trong tương lai. Vừa muốn cái đã hình thành và giá tốt như mở bán.
Ko có CĐT nào ngu mà xây nhà xong rồi bán. Xây nhà căn hộ nó khác hơn nhiều xây nhà đơn lẻ để bán.
CĐT càng uy tín thì càng biết cách làm thị trường để bán giá cao cho đợt sau và đem lại lợi nhuận cho khách hàng đầu tư. Vì khách mua sơ cấp là khách giúp họ phát triển dự án chứ ko phải khách mua chuyển nhượng.
câu trước đá câu sau rồi anh, nhu cầu ở thực và đầu tư mang lại lợi nhuận là 2 cái khác nhau.

Sac confirmed
Tập Lái
14/7/15
19
25
3
tối tối e vẫn thấy xe bê tông vào. sao chậm vậy nhỉ.
Chạy quảng cáo miết mà không làm gì, cuối cùng giống như chạy giùm mấy ông lớn zeitgeist, celesta rise, Phú Long...uổng tiền vãi!

• Like
Reactions: riversouth
Hạng B2
14/11/18
154
1.609
96
Thông tin từ bản thân mình: Đây là dự án làm CĐT đầu tiên của KHL. Đầu tiên, họ phát hành trái phiếu với một số ưu đãi cao ( giảm giá, thanh toán, quyền mua...) . Chắc để check nhu cầu. Nhân viên và bạn bè, khách của nhân viên các sàn KHL mua cũng khá nhiều. Chắc hot quá . Thế là khi trước chính thức mở bán, họ gọi báo mình là trả lại tiền do lý do A B C... ! Mất gần 1 tháng tiền mới trả lại tk, may mà mình có bạn làm KHL đó...
Thôi, đành xin lỗi bạn cho dù giá có tốt cách mấy và ưu đãi
nhiều cỡ nào.
BĐS là lĩnh vực mà uy tín CĐT vô cùng quan trọng