Hạng C
20/7/10
522
6
0
47
chiều nay vừa lái ra hẻm cafe Du Miên, Hồ Biểu Chánh-PN, gặp ngay 1 con với Bác Tài chắc cỡ U60, ốm cao, đầu trọc, đeo kính cận,...bước ra khỏi xe

Em nhìn trong sân nhà còn 2 S class, 1 SLK , 3 Harley D nữa...

Hạng B2
18/10/10
122
87
28
Aston_Martin. nói:
theo em thì R tám dù có là bản GT đi nữa thì lái ko sướng đc như 458.Em đọc báo thấy bảo R8 GT lái còn ko thích = 911
nhưng mà lại thấy R8 GT đẹp hơn 458 nhiều:D
[tube]http://www.youtube.com/watch?v=xkgD-Pepc1o[/tube]
"this is very possibly the best car i've ever driven"
Jeremy Clakson.

Audi fan boy ^^.hihi

Last edited by a moderator:
Hạng C
16/2/06
777
2
18
Đua cái này cũng là tay đua chuyên nghiệp, không phải tay mơ, mỗi đội đều có kĩ thuật viên và huấn luyện viên chứ không phải nghiệp dư đâu ạh! Đương nhiên những chiếc này không thể sánh bằng F!, động cơ F1 có khả năng tăng tốc rất nhanh dù maxspeed cũng ngang với con F458 này, thân F1 có tính khí động học cao, với 2 cánh gió ..., mỗi cái có cái hay riêng, nhưng nói đua tốc độ cao nhất hành tinh thì phải nói đua drag... cái xe gắn 2 quả tên lửa phía sau đó mới là đỉnh cao tốc độ, còn đua khắc nghiệt thì Darka nhé, còn thử sức chịu đựng của team đua thì 24h Leman, F1 cũng chỉ là một thể thức.
Em thắc mắc là sao dân Mỹ khoái Nascar lắm.. 40 chiếc chạy hoài trong cái đường lòng mán đó có gì hấp dẫn nhỉ, không ngoặc ngèo, không tốc độ...

Hạng C
23/2/10
596
1
18
Đàn ngựa này nhìn hoa hòe nhẩy, đua ở Sepang thì khỏi chê rùi. Bác Lơ sao không ở lại xem luôn Bác