LPL
O.S.P.D
25/9/03
864
18
18
Saigon - Vietnam
To bác Nguyen:

Bác mua xe để bác sử dụng chứ ạ? Bác có phải giao dịch hay 1 công việc đại loại cần "bề ngoài" không? Bác có thói quen "đổi" xe không?

À mả 17K có thể mua được chiếc Spectra mới mà (dĩ nhiên thiếu chút đỉnh) tại sao mua xe xài rồi?

Không biết các bác như thế nào chứ tui đi taxi Corolla Mai Linh (cả ở SG lẫn HN) đều bị nhức đầu vì cách âm kém, Bộ giảm xóc hoạt động ít hiệu wả mà nội thất bên trong cực kỳ bình thường do đó thiện cảm dành cho nó của tui là không có....hihihi (Cũng taxi mà ra thôi, còn lại thì hổng biết)

Còn chiếc Spectra mà tui đang chạy thì chưa thấy gì phàn nàn. Bác cứ yên tâm vì nó mà nhức đầu sổ mủi hay bênh hoạn gì đó tui sẽ post lên cho mọi người có thêm tí thông tin mờ!

O.S.P.D
6/3/04
1.751
18
38
Làng Vũ Đại
To Hoanglam
Cám ơn bác. Tôi mua xe chỉ để đi thay xe máy ấy mà, dạo này có tí tuổi rồi nhìn thấy nắng mưa ngại quá nên đang tìm 1 cái xe vừa vừa tiền để đi.:D:D
Việc đổi xe thì tôi chưa biết vì mới là mua lần đầu mà. Nhưng chắc cũng không đổi đâu vì xe máy tôi cũng không đổi.
Bác thấy Spectra mới bây giờ là bao nhiêu? Nếu thêm không nhiều thì tôi có thể cố được

LPL
O.S.P.D
25/9/03
864
18
18
Saigon - Vietnam
Wá o.k luôn....chạy 2k km kể cũng như chưa chạy! Nhưng Spec mà màu đen thì nhìn hơi yếu đấy bác caothu

O.S.P.D
13/2/04
1.555
211
63
Hôm qua
MÀu đen yếu??lần đầu em được nghe thấy như vậy.Tưởng màu đen mạnh mẽ chứ bác Lâm??
Nếu bác đồng ý thì em lấy con này,theo bác chạy khoảng 2 năm sẽ rớt giá bao nhiêu?theo em sau 2 năm sẽ còn khoảng 14k bác nhỉ.
Mua xe Nhật thì sau 2 năm cũng rớt tương tự( khảng 3 nàng)
Bác góp ý giùm.

O.S.P.D
6/3/04
1.751
18
38
Làng Vũ Đại
Thế bác Caothu có định cưới em đó không? Nếu không thì cho em địa chỉ để em đến xem nhé, biết đâu thay đổi ý kiến thì sao?
Bác đừng cười em hay thay đổi nhé vì em vẫn còn đang tham khảo mà. Khi nào cưới được thì chung thủy thôi:p:p:p

O.S.P.D
13/2/04
1.555
211
63
Hôm qua
Corolla là tốt rồi bác ạ.hơn 20000km vẫn chưa thấm vào dâu.
Nếu thích em gthiệu cho bác em Fofd Laser 1.6 đời 2002 chạy đã 60000km rồi nhưng còn tương đố cứng.Đầy đủ ABS,Airbag,gập kiếng điện......Hôm nọ em trả 18,1k nó đồng ý bán.Mấy hôm sau quay lại nó kiên quyết đòi 18,4k.Em ghét quá đi luôn nhưng trong bụng cũng tiếc vì xe có ABS và Airbag vô cùng Quan trọng bác ạ.Mạng sống đấy.
Tìm hàng đấy hiếm lắm.
Em không ăn tiền cò đâu nhé:D:D

O.S.P.D
6/3/04
1.751
18
38
Làng Vũ Đại
hihihi.
Cám ơn bác caothu, Có lẽ tôi nghe theo lời khuyên của bác, dù sao tôi vẫn thích corolla vì form nhỏ gọn và lâu đề mốt.
Hẹn gặp uống bia với bác nhé. Chắc phải tuần sau rồi.[8D][8D][8D]

LPL
O.S.P.D
25/9/03
864
18
18
Saigon - Vietnam
Bác caothu oi, í tui muốn nói là cái Spectra màu đen trông yếu hơn mấy cái thằng như Camry, Corolla, Ford,... đó vì nó vừa nhỏ con, vừa lùn nữa. Nhưng xe tôt mới quan trọng, khi nào bác "đính hôn" với em đó thì báo cho mọi người biết nhá