Tập Lái
22/12/11
14
0
0
Thanks bác, chắc em phải thay thôi, nhưng mấy tay thợ cứ khuyên để như vậy chạy bốc hơn. Bốc hơn gì không biết nhưng có một khúc ga nó bị giật cũng bực mình lắm.
bác cứ độ IC vào đảm bảo nghe tiếng máy nổ tròn vo lun
[/quote]

Tập Lái
22/12/11
14
0
0
Ok, khi nào thay em sẽ call bác.
Mdalat nói:
Còn không thì mình cũng có sẵn cây denco cho nó lun bác. 1.5t
Nếu bác có nhu cầu thì alo cho mình.
Mình tên Cường SDT: 0633.707078

Tập Lái
7/6/12
5
0
0
E muốn các cao kiến của các cụ có thâm niên trong lĩnh vực xe XHCN này
E ở HN mê lada muốn múc 1 e về đi xem 2 e giá đòi 15 củ xe tập lái ra vở xấu nhìn cũng nản..e muốn thỉnh giáo các cụ máy móc thì lên làm vấn đề gì ạh…điện đóm củi lửa hay làm lại hết ạh…..mà cái phụ tùng này e nghĩ ko phải gara nào cũng muốn sửa vậy mình kiếm đồ về có tự làm duocj ko ahj

Hạng D
20/6/08
1.921
408
83
43
@29t4231: Theo kinh nghiệm của em thì tốt nhất bác đừng lấy mấy em đã tã nát quá cho dù rẻ đến mấy vì chi phí sửa chữa sẽ rất cao và bản thân bác sẽ rất nhanh chán vì xe nó hành. Bác cố kiếm một em càng cứng cáp càng tốt và có chủ cũ là người mê xe và chăm sóc cẩn thận. Xe nhà em từ khi mua đến giờ gần 3 năm rồi, ngoài 1 lần nằm đường vì chuột cắn ống hơi ra thì không hỏng vặt gì bao giờ. Vào gara nhiều chỉ toàn để quậy, độ cái nọ chế cái kia cho thỏa mãn đam mê thú tính.

Thêm một lời khuyên nữa là nếu bác ở Hà Nội thì em thành thật khuyên bác không nên chơi xe cũ nói chung và đặc biệt là xe XHCN cũ nói riêng vì dân Hà Nội quan trọng hình thức và sỹ diện nhiều hơn giá trị sử dụng và đam mê. Em đã chứng kiến không biết nhiêu bác Hà Nội hăm hở mua xe theo tiếng gọi của đam mê, phục chế công phu, tô vẽ tới bến rồi chỉ vài tháng lại hăm hở bán ra, có lẽ không chịu nổi lời ong tiếng ve của bà con khối phố.

Em nói thế có gì bác đừng giận nhá, nhà em mấy đời ở Hà Nội nên em biết. Em mà còn ở ngoài đó chưa chắc em đã chịu nổi mấy câu nói kháy đểu của các ông chú, ông cậu trong các bữa cơm gia đình chứ đừng nói đến những lời khuyên chân tình của bà con khối phố (kiểu như: "Bán mẹ cái chuồng gà ấy đi, tích cóp thêm ít tiền mà mua con Attila đi cho nó lành con ạ").

Hạng C
17/2/11
790
8
18
47
Bớt manh động chút Mig :D
Hôm trước ở HN trông thấy 1 em 2107 màu vàng tươi nằm trên vỉa hè, 4 bánh xẹp lép, chắc chủ cũ bỏ lâu lắm rồi. Nhìn mà tiếc ngẩn người, đâu đó gần sân VĐ Mỹ Đình

Hạng B2
24/1/09
438
6
18
Zero Elevation nói:
Hôm trước ở HN trông thấy 1 em 2107 màu vàng tươi nằm trên vỉa hè, 4 bánh xẹp lép, chắc chủ cũ bỏ lâu lắm rồi. Nhìn mà tiếc ngẩn người, đâu đó gần sân VĐ Mỹ Đình

Sao không kéo về rồi lấy giấy sau :D

Hạng C
17/2/11
790
8
18
47
kiengiang1976 nói:
Zero Elevation nói:

Sao không kéo về rồi lấy giấy sau :D

Giấy tòa án gửi à?:D

Hạng C
2/6/07
856
51
28
53
Hà Nội
Zero Elevation nói:

để đấy cách đây 3, 4 tháng bác Zero à, đồ đạc nhìn còn được, nhưng chắc ông chủ nhà hàng mua về làm bonsai thôi :mad: