PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
hocap nói:
Chúng ta phải " BÒ QUA " chứ không bỏ qua dc đâu nhé .( nhớ lời bác Hồ nhỉ )
Đi đường không sao đâu , xử lý tình huống mới khó .
Theo chị thì chọn cung đường lên Bình Dương ăm tôm càng cho dễ dàng . ( như bữa trước mình bàn đó ) .
Sau đó tăng dần độ khó lên .. thì hay hơn .., chứ chị cũng ngại kẹt xe lắm

Bóng bàn như vầy coi có duyệt được không nghen:

PhD cầm súng theo, ngồi bên khách mợ nào lái yếu nhất, vừa "nhắc tuồng" vừa làm "ký sinh sự" theo đoàn, phục vụ chị em ... Coi như PhD thử làm chuột bạch đi, hihihi ...

Kẹt xe là cơ hội tốt nhất để rèn luyện ... tinh thần và thể lực,
, mình học thêm tính ... "kiên nhẫn" khi kẹt xe, heheheh..., bảo đảm sẽ có thêm kinh nghiệm về côn, ga, giữ khoảng cách an toàn vừa đủ để không cho ... bất cứ chú 2b nào tạt ngang hay mấy anh vượt phải cho xxx lượm luôn.

Jennyho ơi, đi như vậy thì PhD tha hồ "bắn" nhỉ !?

Hạng D
6/5/09
1.461
12
36
Mọi người chọn được địa điểm xin chọn luôn ngày đi giúp nhé.

Hạng D
27/6/07
1.864
122
63
48
Middle of nowhere
www.facebook.com
PhD nói:
hocap nói:
Chúng ta phải " BÒ QUA " chứ không bỏ qua dc đâu nhé .( nhớ lời bác Hồ nhỉ )
Đi đường không sao đâu , xử lý tình huống mới khó .
Theo chị thì chọn cung đường lên Bình Dương ăm tôm càng cho dễ dàng . ( như bữa trước mình bàn đó ) .
Sau đó tăng dần độ khó lên .. thì hay hơn .., chứ chị cũng ngại kẹt xe lắm

Bóng bàn như vầy coi có duyệt được không nghen:

PhD cầm súng theo, ngồi bên khách mợ nào lái yếu nhất, vừa "nhắc tuồng" vừa làm "ký sinh sự" theo đoàn, phục vụ chị em ... Coi như PhD thử làm chuột bạch đi, hihihi ...

Kẹt xe là cơ hội tốt nhất để rèn luyện ... tinh thần và thể lực,
, mình học thêm tính ... "kiên nhẫn" khi kẹt xe, heheheh..., bảo đảm sẽ có thêm kinh nghiệm về côn, ga, giữ khoảng cách an toàn vừa đủ để không cho ... bất cứ chú 2b nào tạt ngang hay mấy anh vượt phải cho xxx lượm luôn.

Jennyho ơi, đi như vậy thì PhD tha hồ "bắn" nhỉ !?

Đồng ý bác làm phó nháy cho đoàn đấy, nhưng mà em mà ai nhắc tuồng là em chạy "loạn xà ngầu" luôn. Nên em sẽ tìm một chị cho bác ngồi cùng nhá.

Hana ơi, đi Như Quỳnh ăn tôm càng đê

Hạng D
6/5/09
1.461
12
36
Tuần này có được không?Nghe mùi tôm nướng rồi.
@ Hổ Cáp,Hi-art,Sambo2 cho ý kiến nhé.
@ Hổ cáp chị có thể mời bạn cị cùng đi luôn nhé.Hana sẽ mời thêm các bạn MFC

VIP CARD MEMBER
7/5/09
213
2
18
44
Hix, ông 2 của em mới được gửi đi bảo trì định kỳ kết hợp tút nhan sắc hôm nay rùi. Hãng hẹn chiều T7 mới lấy được nên bác nào còn chỗ thì cho e đu theo vậy.
Em đề xuất đi hướng khác đừng đi hướng Bình Dương nữa, đường đó quen quá, mới đi CTXH CN vừa rồi. E xin có vài ý kiến như sau:
- Nếu đi theo Xalộ Hà Nội thì ăn tôm càng, cá lăng ở P.Long Bình Quận 9 (gần Suối Tiên) hoặc ghé quán gà nước ở gần ngã 3 Vũng Tàu hay Thác Giang Điền đều ok.
- Nếu đi về hướng Tây Bắc (Củ Chi – Tây Ninh) thì ghé Khu Du Lịch Một Thóang VN (E nghe nói mới mở cửa trở lại)
- Hoặc về phía Nam thì đi Cần Giờ, hai bên rừng đước đẹp mê ly, các bác PhD và Jennyho tha hồ chụp ảnh.
Ý iem thế, các bác bóng bàn tiếp nhé!

Hạng D
6/5/09
1.461
12
36
Ái chà lại có thêm option nửa rồi đây…CHổ nào thấy cũng good hết.
Quăng gạch tiếp đi các lady yêu quí của Hana

Hạng B1
28/8/09
58
0
0
47
Hana oi, du dinh T7 tuan nay 3/10 hay tuan toi 10/10 thế.

Với lại em mới có bằng lái thui, nóng hổi ko biết lái đường xa được ko ah

Neu duoc thi 10/10 di nhe, vì 3/10 em mac di CTXH o Củ Chi thăm trại trẻ mồ côi roi, cancel la moi ng bóp chét luôn ah ....

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
hi_arch nói:
- Hoặc về phía Nam thì đi Cần Giờ, hai bên rừng đước đẹp mê ly, các bác PhD và Jennyho tha hồ chụp ảnh.
Ý iem thế, các bác bóng bàn tiếp nhé!

Lũ khỉ ở Cần giờ tinh quái lắm, coi chừng mất súng như chơi đấy.