Thảo Luận Lại bàn về Daewoo...

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
7/8/04
1.313
363
83
RE: Lại bàn về Daewoo...

Khi xem chương trình của các bác "chiên da" bên vietnamnet.tv làm em liên tưởng đến câu chuyện mấy thằng mù đi xem voi!!![8D][8D]. Mà không chỉ mù hình như điếc nữa:(:(. Bởi vì điếc với mù nên mới không mắc cở khi xem và nghe lại những gì do....chính mình nói trên chương trình thế giới xe của mình!!!Phải chi các bác í....câm luôn thì hay biết mấy, lúc đó anh em OS mình đâu có bực tức, ấm ức như thế này phải không các bác!!!

Nói gì thì nói, em cũng mong anh em bên OS chúng ta tiếp tục ủng hộ vietnamnet.tv. Chúng ta hy vọng một ngày nào đó những bài báo hình vể việc thử nghiệm đánh giá chiếc xe nào đó của vietnamnet.tv sẽ có sự cộng tác của các chuyên gia bên OS. Khi đó chắc chắn rằng thông tin của chương trình sẽ khách quan, chính xác và có tính thuyết phục hơn! Và tất nhiên, uy tín của cả vietnamtv.net và otosaigon.com cũng sẽ cao hơn.

Hạng B2
31/12/04
250
0
16
thu do than yeu

em thấy ngay ở cái tên bài của bác hải nam đã thể hiện tất cả rồi (M học làm sang) nhìn máy bài thì có đến máy bài chê, có đúng 1 bài khen vios

Hạng B2
23/4/04
367
0
16
Vietnam

Thui không nói:mad: DAEWOO đã làm20 tập phim,đang chiếu trên VTV3 đấy:D Giám đốc chạy MAGNUS 2.5 ầm ầm đấy.

Hạng C
18/3/05
651
12
18

Hôm qua đọc tờ Sành điệu mới lại thấy một bài nữa giọng điệu chê bai Lac (nhưng mượn lời các chuyên gia nước ngoài).

Vậy tóm lại là PR của Deawoo cực kém.
Vấn đề chỉ có vậy thôi, các bác khỏi tranh luận nữa.

thôi stop chủ đề ở đây
[:-][:-][:-][:-][:-][:-][:-][:-]

stop thật nhé [:-][:-][:-][:-][:-]

Hạng B2
6/5/04
188
2
18
Ha Noi

To: Các bác trong 4R

Các bác vào Vietnamnet TV xem tiếp bình luận về xe Jolie - Mít su các bác sẽ một lần nữa khẳng định được ngay quan điểm của mình. Đặc biệt là có đoạn test xe sedan Audi.... sau đó là To loại pickup, To sau khi cho xuống nước biển, cho lên tầng thượng rồi nổ mìn cho sập nhà, sao đó nổ máy vẫn chạy=> To tốt thật (các bác Vietnamnet TV so sánh sedan và pickup chuyên dụng)

To: Các bác Vietnamnet TV
- Các hãng xe ôto tại VN cung cấp sản phẩm thì các bác có quyền nhận xét bình luận, khen và chê thậm tệ (exclusive of any To).
- Vietnamnet TV cũng cung cấp dịch vụ, sản phẩm (ai đã sử dụng kênh Vietnamnet TV thuộc chương trình truyền hình cáp HN... đều phải trả tiền) thì người xem có quyền bình luận, khen và chê về chương trình của các bác chứ. Chúng tôi thừa hiểu chương trình về Otô của Vietnamnet TV phục vụ ai.
Hãy vô tư và công bằng hơn các bác VNN TV ạ.

Hạng C
21/11/03
913
6
18
Hà Nội
Visit Site

Hì, http://vietnamnet.tv/ đang bị teo rồi hay sao mà tôi ko vào được nhỉ? Có lẽ ban biên tập đã biết lắng nghe ý kiến của bạn đọc rồi.

Tập Lái
20/4/04
45
10
18
Vietnam

Sao sáng nay em vô xem vietnamnetTV hết được rùi nhỉ,chắc là bác nào đó chơi ác hack trang web của người ta roài phải không ?[8D][8D],hay là Deawoo đã "mướn người trả thù" nhỉ ???????,j/k[:-][:-][8|][8|]. Chắc không phải đâu nhỉ,có lẽ là ban biên tập vietnamnet bị phản đối dữ quá nên bị giải thể hết roài ....[&o]

Tập Lái
14/10/04
44
0
0

Đề nghị các Bác làm 1 số so sánh giữa Vios - Lacetti ; Altic - Magnus Diamond để mọi người xem là đủ hiểu vấn đề như thế nào. Vạch mặt bọn ăn tiền nói bậy lợi dụng phương tiện truyền thông để thực hiện kiếm chác

Hạng B1
27/2/05
69
0
0

Chào các bác !
Sau khi lắng nghe một hồi tranh luận. Em hiểu vấn đề hơn, biết khán giả của mình đang suy nghĩ gì. Trước hết thay mặt những người làm chương trình em xin gửi lời xin lỗi tới tất cả khán giả nói chung và thành viên otosaigon nói riêng.
Tất cả những gì đã làm mong các bác hiểu cho chúng em, những người làm chương trình cũng vướng nhiều vấn đề này khác mà em không tiện nói ra ở đây. Thú thật với các bác. Em hay bác Nam cũng là người mê xe và cũng hiểu về xe chứ không đến nỗi là không biết gì. Và bọn em có những vấn đề riêng mà khi làm chương trình bọn em gặp phải . Nhưng qua đây em cũng hiểu mình sẽ cần phải cố gắng thay đổi để có được chất lượng chương trình hay nhất mang đến cho khán giả.
Nhân đây em cũng muốn có lời mời các thành viên của otosaigon cộng tác cùng chúng em khi test xe và thử nghiệm xe. Sắp tới em sẽ test 745Li và Hummer. Các bác có thời gian rảnh thì em trân trọng mời tham gia cộng tác cùng chúng em để chương trình được hay hơn nữa. Em xin trân trọng xin lỗi các bác một lần nữa. Mong các bác thông cảm cho chúng em. Mong cho những chương trình tới đây em sẽ hoàn thiện hơn nữa. Và mong các bác thông cảm vì bọn em cũng gặp nhiều vấn đề khác mà không tiện nói ra, chắc các bác cũng hiểu.
Một lần nữa mong các thành viên OS hết sức thông cảm và cho những người làm chương trình và được gửi lời xin lỗi tới tất cả mọi người.
Trân trọng kính mời các thành viên OS tham gia cộng tác cũng ban biên tập chương trình.
Email : [email protected]

Status
Không mở trả lời sau này.