Thảo Luận Chung Lại chuyện bị vặt tai

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY
RE: Lại chuyện bị vặt tai

@Coking Coal : em ở Tp. HCM bác àh.
Em đã edit lại số đt. Bác xem lại ở trên nhé . Nếu ở HN, bác liện hệ số hotline nhé .
Chúc vui :)

NGN confirmed
Tập Lái
26/2/08
39
0
6
45
HCM

Trích đoạn: haichien

Thật sự là ...em vừa mua BH được đúng 2 ngày...(chắc tại ...linh cảm nên con mắt giật giật chăng?:))

Em xin chúc mừng bác có cái BH wúa hay.

Last edited by a moderator:
Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

@Cá
c bác Mod : Dạ thưa các bác , em cũng chỉ muốn chia xẻ với anh em cái tiện ích thôi ... Vì "quả này" giống như em làm PR cho BH Liberty vậy

Xin các bác không vì thế mà bấm lỗ em nhé . Các bác cho cái thớt này sống vài ngày là em đội ơn các bác rồi

Cảm ơn bác Haichien,

Sáng ngày mai em sẽ có cuộc họp với ban giám đốc của Liberty để có những chính sách ưu đãi hơn cho anh em OS! :D

Hạng D
15/1/08
1.037
3.391
113

Trích đoạn: otosaigon

@Cá
c bác Mod : Dạ thưa các bác , em cũng chỉ muốn chia xẻ với anh em cái tiện ích thôi ... Vì "quả này" giống như em làm PR cho BH Liberty vậy

Xin các bác không vì thế mà bấm lỗ em nhé . Các bác cho cái thớt này sống vài ngày là em đội ơn các bác rồi

Cảm ơn bác Haichien,

Sáng ngày mai em sẽ có cuộc họp với ban giám đốc của Liberty để có những chính sách ưu đãi hơn cho anh em OS! :D
Hoan hô bác Haichien và bác Lơ.

dcv confirmed
Hạng D
9/7/06
1.457
1.977
113

Trích đoạn: otosaigon

@Cá

Cảm ơn bác Haichien,

Thật hay đùa vậy bác? [8|]

Hạng B1
6/8/08
77
0
0

Đúng là ko thể đội trời chung với bọn chó đạo tặc này đc nhỉ?

Mấy hôm trước em để con Q7 ở CHUNG HÒA NHÂN CHÍNH bọn nó đá mất luôn 1 đôi thế mới đau chứ.

Tập Lái
19/8/08
2
0
0

Trích đoạn: Nongdanthuanchung

Đúng là ko thể đội trời chung với bọn chó đạo tặc này đc nhỉ?

Mấy hôm trước em để con Q7 ở CHUNG HÒA NHÂN CHÍNH bọn nó đá mất luôn 1 đôi thế mới đau chứ.
Thế bác không bảo hiểm bảo hiếc gì àh? Em bực giúp bác 1 tí. Hôm nọ em may hơn bác là bảo vệ nó tóm được không là toi rồi.

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Tuyệt đối không mua đồ chợ trời cho nó hết đường làm ăn, chỉ thay đồ ở hãng thôi. Nhưng mấy thằng ở hãng lại ra chợ trời mua đồ về rồi sơn theo màu xe bán lại cho mình:mad:

Hạng D

Trích đoạn: puma.com

Tuyệt đối không mua đồ chợ trời cho nó hết đường làm ăn, chỉ thay đồ ở hãng thôi. Nhưng mấy thằng ở hãng lại ra chợ trời mua đồ về rồi sơn theo màu xe bán lại cho mình:mad:
Có BH thì bắt nó mua đồ mới chứ bác? Hay ý bác là nó qua mặt mình àh.[8|] Nó mua về sơn tút lại như mới thì người bình thường ko phải trong nghề khó mà biết...[8D][&:]