Thảo Luận Chung Lại chuyện bị vặt tai

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com
RE: Lại chuyện bị vặt tai

Vào hãng thì phó hết mọi chuyện, để xe đó mai hay mốt lên lấy xe. Còn không thì đi uống cà phê đi, chờ nó đem "phụ tùng" đi sơn cho đúng màu xe, vì đồ nhập về chỉ là sắt xi thôi. Còn nếu màu không đặc biệt thì nó sơn sẵn rồi bỏ vào hộp=>xong phim.

Hạng B2
7/6/08
428
102
43
42

Cứ đóng bảo hiểm hạng Vàng, BH lo tuốt, mấy thằng kia tha hồ vặt, chỉ mất công mình đem xe lên hãng thôi, Hi hihihihi :D

Hạng D

Xin chia buồn với bác Haichien nhé , nhưng cho em hỏi hình như loại hình bảo hiểm này chỉ đền cho mình 1 lần trong 1 năm đúng không bác .

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY

:D@Bác Lơ : hình như nhờ cuộc họp của bác sáng nay ... nên em đang được bên Liberty quan tâm chăm sóc :)

Cám ơn các bác hén :):D:D

@otohanoi : BH Liberty sẽ chia sẻ ... tới "n" lần nếu bác bị vặt tai hay mất phụ tùng bộ phận đến mức đó ! :D
Kẹ kẹ ... Tất nhiên chả ai mong muốn vợ 2 suốt ngày phải đi bệnh viện thẩm mỹ. Hơn nữa mình cũng hao phí tiền bạc, thời gian, công sức chớ không phải là hoàn toàn không sao.

Lợi điểm là ...
Không hạn chế số lần bác nhé.

Last edited by a moderator:
dcv confirmed
Hạng D
9/7/06
1.457
1.977
113

Trích đoạn: haichien

:D@Bác Lơ : hình như nhờ cuộc họp của bác sáng nay ... nên em đang được bên Liberty quan tâm chăm sóc :)

Cám ơn các bác hén :):D:D

@otohanoi : BH Liberty sẽ chia sẻ ... tới "n" lần nếu bác bị vặt tai hay mất phụ tùng bộ phận đến mức đó ! :D
Kẹ kẹ ... Tất nhiên chả ai mong muốn vợ 2 suốt ngày phải đi bệnh viện thẩm mỹ. Hơn nữa mình cũng hao phí tiền bạc, thời gian, công sức chớ không phải là hoàn toàn không sao.

Lợi điểm là ...
Không hạn chế số lần bác nhé.
Ở Sài Gòn làm sao liên lạc với BH L hả bác?

Không, em nghĩ các mod sẽ cho bác sống thêm vài ngày đấy ạ.
Vì em thấy các bảo hiểm khác hình như không có vụ bảo hiểm mất cắp phụ kiện, phụ lục bảo hiểm này của Liberty rất đáng quan tâm.

P/S: bác post chi tiết hợp đồng để ae tham khảo đi nhé.
Nhưng em hỏi thiệt bác haichien nhé: khi đi bảo hiểm thì nó có giải quyết nhanh gọn không, có lèn èn gì không.

Hạng B1
5/4/07
78
10
0

Em cung bị vặt tai 2 lần ,em ức chế bọn này kinh khủng ,nhưng trưa nay ,ông bạn em lam bên PC14 goi báo em tin vừa bắt thằng chủ tiệm QT (200 TBT) ,bắt quả tang luôn khi no đang giao 1 cặp kính cho khách.Nghe đâu đang thu thập đủ chứng cứ để truy tố tội “Tiêu thụ tài sản do người khác phạm tội mà có ”.

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

@Bác Lơ : hình như nhờ cuộc họp của bác sáng nay ... nên em đang được bên Liberty quan tâm chăm sóc

Cám ơn các bác hén

Sáng qua em đã có cuộc họp với bên Liberty...và chiều nay lại tiếp tục, hy vọng sẽ có mức giá ưu đãi cho anh em OS! :D

Hạng C
12/7/05
834
94
28
Trường Bạch Sơn Nam

Vậy 1 lúc làm đại lý cho 2 "đối thủ cạnh tranh" àh bác Lơ? :D Nếu vậy anh em OS càng có nhiều sự lựa chọn tốt! :D

Hạng D
16/2/08
1.244
4
0

Trích đoạn: anacoda

Vậy 1 lúc làm đại lý cho 2 "đối thủ cạnh tranh" àh bác Lơ? :D Nếu vậy anh em OS càng có nhiều sự lựa chọn tốt! :D

làm nhiều thu lúa nhiều .. đơn giản mà bác ;)