Hạng D
25/6/09
1.674
10.191
113
Thế mới thấy các anh kỹ tính nhể. Xe em mà ai chơi cùng, đã từng đi cùng lái đc là em quăng xe cho mượn. Chả để ý xăng hay xướt sát gì luôn :)
Suy cho cùng, xe để phục vụ mình thôi chứ không phải là tài sản.

Hạng C
29/10/12
532
22.058
93
48
Vâng... của cải là vật ngoài thân, 1 đời ta 3 đời nó. Em thấy cứ thuê xe bên ngoài đi cho khỏe, có tài xế lái luôn. Em đi xa quá thì máy bay, gần thì cứ taxi và grab thôi. Tiện vô cùng :D
Đi xa mà có vợ con ngồi sau thuê tài xế lái kg an tâm lắm trừ khi tài quen

• Like
Reactions: ngoctieutu
Hạng D
23/5/12
1.942
77.792
113
Mình nghĩ a chủ giỡn chơi thôi,chứ người mà dám bao CNLers 50% tiền bill nhậu thì ko cheap vậy rồi

mình lại thấy A chủ rất dáng đàn anh. Dù lo lắng về tài sản của mình, dù dư tiền cho vợ đi xe taci nhưng cuối cùng vẫn cả nể đổ đầy bình xăng cho e họ bên vợ đi.... ước gì mình có ông anh vợ giống A chủ.
:3dcuoigif:

• Like
Reactions: oto_bangb2
Hạng C
7/8/12
707
9.736
93
A sống với khỉ dc , nếu xe nó không hư nó chở vợ A đi dc , đằng này lấy xe A chở vợ Anh đi .
Chắc tại CNL làm A đàn bà hơn rồi
xưa giờ chưa nghe nói sống với khỉ. sống với ..dế thì có:). mài ảnh nói vậy chắc đánh tiếng anh bạn nào đó trên cnl tính mượn xe ảnh thoia.

• Like
Reactions: oto_bangb2
Hạng D
4/9/06
2.282
22.041
113
Sáng nay kiểm tra xe, ôi thôi....rác đầy trên xe, từ giấy chùi, chai nhựa....đến sandwitch, kido.....mà em đã để sẵn vài túi đựng rác trên xe rồi, không hiểu sao lại bỏ rác trên sàn xe.....haiza....đắng cái vụ cho mượn xe quớ...

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
Sáng nay kiểm tra xe, ôi thôi....rác đầy trên xe, từ giấy chùi, chai nhựa....đến sandwitch, kido.....mà em đã để sẵn vài túi đựng rác trên xe rồi, không hiểu sao lại bỏ rác trên sàn xe.....haiza....đắng cái vụ cho mượn xe quớ...
Anh nên bán mẹ con xe đi, hoặc sang tên cho vợ luôn, coi như ko phải xe anh đỡ mệt đầu nè, cần thì đưa tiền thuê xe vợ lại đi

Đảng viên
18/5/10
2.293
78.308
113

Thôi A chủ đừng buồn. Xem như làm Phước cho bên vợ đi. Tranh thủ nước chưa rút hết sau mưa, mình bắt mấy thằng con của vợ ra tận dụng nước lụt rửa xe cho nó sạch. Vừa rửa vừa dọn rác xe, vừa nói xấu mấy thằng mượn free cho nó dễ hiểu.

Hạng D
23/8/15
1.996
39.828
113
ở đâu còn lâu mới nói
anh đè đầu vợ xuống giường hỏi: "sao mài quăng rác đầy xe bố"
vợ anh ú ở anh chích cho 1 phát rồi kêu đi dọn xe là đẹp :)

Hạng B2
11/7/17
152
979
93
41
Ô tô suy cho cùng chỉ là phương tiện đi lại mà thôi, ở nước mình xe nó mắc nên cái xe cũng là tài sản lớn. Mà đã là tài sản thì tuỳ người mình mới giao chứ ko bạ đâu đưa đó được. Và đã tin cho mượn thì đéo càm ràm. Xe lấy về bị tè le thì cứ chửi vào mặt dồi đéo cho mượn nữa là xong.
Cậu ruột em có chiêc cảmy đời 2004 hay sao í. Nói chung xe ổng còn tốt. Bữa mượn xe em đi vũng tàu nói là sợ xe cậu đi xa nằm đường nên con cho cậu mượn. Em nói thẳng em éo cho. Kiểu sỹ diện vớ vẩn đi chơi quên mẹ nó đi. Cậu ruột em đấy.
Còn cu em chơi ngoài, xe nó bị đụng làm bảo hiểm cả tuần ko có xe đi c.viec. Em đưa cho nó đi cả tuần còn em đi xe máy. Éo care việc xăng cộ trầy sướt. Lăn tăn việc vặt mệt người.
Còn bác chủ thớt chắc troll ae, xe cho em họ vợ mượn mà chở vợ đi thì có gì càm ràm. Chắc ảnh troll :D