Đảng viên
18/5/10
2.293
77.562
113
Thật ra chuyện cũng chả có gì nếu vợ chăm sóc cho gia đình tốt.... nấu cơm ăn uống đầy đủ nóng sốt cho chồng, con. Đằng này suốt ngày phải ra ngoài ăn tiệm nên cũng cay... cho bạn bè, cậu, anh chị bên mình mượn thì cũng chả có gì để nói, vì suốt đời những người đó không thay đổi mối quan hệ với mình được. Có lúc này lúc khác về sau. Còn e họ vợ thì ngày còn vợ nó còn là e, hết là vợ thì thằng e họ đó nó thành người dưng nước lã ngay. Đã vậy nó còn chả biết điều.... đúng là khác máu tanh lòng mà. Chứ ăn một bữa vài triệu còn chả tiếc, tiếc gì cái xe vài tỉ mà kg cho mượn đc?

Hạng D
18/4/15
1.403
10.948
113
Cái chủ đề này bàn luận nhiều trên OS và em cũng đọc khá kỹ mấy thớt này, thấy được những rủi ro khi cho mượn xe ôtô, còn nhớ có 1 bác OS còm là dứt khoát không cho mượn ôtô dù người thân...v.v......hic....cứ ngỡ là mình sẽ chẳng bao giờ gặp, ai dè giờ em cũng lại rơi vào tình huống này, thặc khó xử quá....các bác OS cnl tư dấn cho em với
Chuyện là vầy, mai chủ nhật 25-11, gấu nhà đi đám cưới 1 nhân viên ở đồng tháp, thoạt đầu định đi chung xe riêng của vợ chồng thằng em họ bên nhà gấu nhưng ngặt cái xe nhà nó bị hư đang nằm gara nên gấu định lấy xe nhà cho thằng em họ kia mượn để chở gấu và 2 vc nó....thiệt tình em ngại quá nhưng không thể từ chối được vì hai gia đình cũng khá thân....cho nó mượn xe ôtô thì có rủi ro gì thì mình chịu hết mà không cho mượn thì.....hic...khó xử quớ....haiza...giờ tính sao mí anh cnl ?
Ôi đệch mợ, thằng lờ!