Hạng D
20/7/07
1.063
1.630
113
Em đi làn trong nhiều quá bây giờ cóc nhớ là có vụ bắt láo nữa rồi :3dchientrung:

Hạng D
24/5/13
1.196
1.649
113
Có xe ôm! Ngày càng trắng trợn và công khai, csgt là lực lượng đáng bị ghét nhất ở Sài Gòn, hạng nhì là cướp giật, vì cướp công khai là loại cướp hoạt động hợp pháp và thường xuyên, còn cướp giật thì thi thoảng thôi, Bác Thăng vẫn chưa giải quyết triệt để vấn đề này

Hạng C
11/11/13
799
549
93
Phía bên kia thì được, phía bên xxx đứng thì dính chấu nha bác.
E chộp hình là lúc e đi về (bên kia đường), lúc đi e đi ngang trước mặt xxx, làn trong, tới chổ đó đông quá mà kẹt 4b làn ngoài đi kg được nên e đi thật chậm trước mặt xxx xi nhan chuyển ra làn ngoài mà xxx kg ngoắc e.

Tập Lái
26/6/14
2
3
3
44
Chỗ này bắt 2 bánh đi từ Nguyễn Đình Chiểu ra không xi nhan rẽ trái hoặc đi ngược chiều con lươn ngay ngã 3. Có anh hùng núp ngồi vỉa hè NDC đối diện nhà hàng San Hô Đỏ hay gì đó quay camera & bộ đàm cho nhóm bên LTT chụp. Bác nào dừng đèn đỏ NDC để ý sẽ thấy.

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
E chộp hình là lúc e đi về (bên kia đường), lúc đi e đi ngang trước mặt xxx, làn trong, tới chổ đó đông quá mà kẹt 4b làn ngoài đi kg được nên e đi thật chậm trước mặt xxx xi nhan chuyển ra làn ngoài mà xxx kg ngoắc e.
Lạ nhỉ! Vì ngay ngã 3 đó, có 2 làn, làn phải dành cho 4b dừng chờ đèn đỏ, làn trong 2b chạy liên tục, nếu 4b dừng chờ đèn đỏ là 2b ko qua được.
Chắc bác chạy qua lúc đèn xanh hay xxx lo bắt 2b.

Hạng C
11/11/13
799
549
93
Lạ nhỉ! Vì ngay ngã 3 đó, có 2 làn, làn phải dành cho 4b dừng chờ đèn đỏ, làn trong 2b chạy liên tục, nếu 4b dừng chờ đèn đỏ là 2b ko qua được.
Chắc bác chạy qua lúc đèn xanh hay xxx lo bắt 2b.
E chạy qua lúc đèn xanh, nhưng nếu dừng đèn đỏ thì lổi gì? cản trở giao thông (2b được chạy liên tục do có đèn 2b xanh), nhưng luật kg cấm 4b chạy làn trong khi kg có bb phân làn, 4b đang di chuyển gặp đèn đỏ thì phải dừng lại chờ, ở đây kg có bất kì bb hay vạch kẻ đường nào bắt buộc 4b phải chuyển làn ngoài khi dừng đèn đỏ thì bắt 4b khép vào lổi gì ở đây?

Hạng C
11/11/13
799
549
93
Có xe ôm! Ngày càng trắng trợn và công khai, csgt là lực lượng [BCOLOR=#ff0000]đáng bị ghét[/BCOLOR] nhất ở Sài Gòn, hạng nhì là cướp giật, vì cướp công khai là loại cướp hoạt động hợp pháp và thường xuyên, còn cướp giật thì thi thoảng thôi, Bác Thăng vẫn chưa giải quyết triệt để vấn đề này
Cướp trắng trợn thì phải đáng bị nguyền rủa chứ bác. :)

Hạng C
14/10/05
846
904
93
Pác chủ thớt ghi tên đường rõ rõ cái giúp em chứ nãy giờ em cứ đoán LTT là Lý Tự Trọng, Lê Thánh Tôn,... Logic mách bảo là Lý Thái Tổ mới đúng!! Kaka...

Em nhớ LTT đoạn từ ngã 6 ra Q.1 đâu có cái 411/412 nào đâu ka?! Chắc bắt ko xinhan NĐC quẹo trái là 9...

• Like
Reactions: hungpg