Hạng D
25/3/14
1.569
860
113
Pác chủ thớt ghi tên đường rõ rõ cái giúp em chứ nãy giờ em cứ đoán LTT là Lý Tự Trọng, Lê Thánh Tôn,... Logic mách bảo là Lý Thái Tổ mới đúng!! Kaka...

Em nhớ LTT đoạn từ ngã 6 ra Q.1 đâu có cái 411/412 nào đâu ka?! Chắc bắt ko xinhan NĐC quẹo trái là 9...
Bác nói bác chủ xog rồi bác cũng vậy!:3duongbia:

Hạng B2
7/7/14
344
361
63
29
Cái này tưởng tượng cái gì, đội Bàn Cờ làm đúng trách nhiệm khúc này đó, bắt đa phần xe máy từ NĐC quẹo trái lý thái tổ mà ko xi nhan với lấn san làn ngược chiều nhỏ của NĐC để quẹo trái, họ có camera man đứng ở NĐC ở hướng ngược chiều quay phim chụp hình bộ đàm, thằng nào lấn quẹo thì lụm gạo.

• Like
Reactions: vios_2015
Hạng C
23/9/15
976
1.411
93
45
Cái này tưởng tượng cái gì, đội Bàn Cờ làm đúng trách nhiệm khúc này đó, bắt đa phần xe máy từ NĐC quẹo trái lý thái tổ mà ko xi nhan với lấn san làn ngược chiều nhỏ của NĐC để quẹo trái, họ có camera man đứng ở NĐC ở hướng ngược chiều quay phim chụp hình bộ đàm, thằng nào lấn quẹo thì lụm gạo.

Chính xác là lỗi lấn lane NĐC để quẹo trái vào LTT, và lỗi quẹo trái không xi nhan.
Em đi xe gắn máy trên Lý Thái Tổ hướng về Q1, không cần quan tâm đèn, lane ngoài, các ảnh có thổi phạt đâu.

• Like
Reactions: tranhuutuong0694
Hạng D
13/3/09
1.386
2.154
113
41
HCM
Chính xác là lỗi lấn lane NĐC để quẹo trái vào LTT, và lỗi quẹo trái không xi nhan.
Em đi xe gắn máy trên Lý Thái Tổ hướng về Q1, không cần quan tâm đèn, lane ngoài, các ảnh có thổi phạt đâu.
4b e đi lane trong vẫn vô tư :)