Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Không có bất kì cái biển nào nha bác. Quất hết zô, táng cho cái lỗi "đi sai làn đường" zô mặt; ai cứng nghề cãi thắng thì đi còn líu ríu ngu ngơ thì móc bóp mua bánh mì.

éc, thì em nói rồi, bắt đúng cũng có mà bắt láo cũng có.Lỗi lấn ba-ri-e bắt là đúng mà, nhưng ít lắm đa phần đều hốt cái lỗi lấn tuyến thôi
Đường NĐC đến giao lộ LTT ko biển 412, nếu xxx bắt lổi 2b lấn tuyến 4b, lấn làn trái khi rẽ trái là xxx bắt sai. Chỉ bắt đúng nếu 2b chạy qua làn ngược chiều.
Sorry bác.

Hạng C
11/11/13
799
549
93
Kinh nghiệm với anh em khi bị dính ở chốt này là cứ cho chúng nó ghi biên bản nhưng nhớ đọc kỹ vị trí lập BB và xem có đúng lỗi hay không,rồi sau đó đem BB tới số 341 Trần Hưng Đạo mà khiếu nại.Các bác cãi không lại bọn nó đâu,chưa kể còn có 2 cảnh vệ xe ôm phía sau nhảy ra nói làm chứng bla bla này nọ.
Loạn cmn cái xh, đứng 1 đám gần 10 thằng xxx, còn thêm 2 thằng quần xì, ức hiếp dân lành. Haiz

Hạng B1
18/12/14
94
14
8
35
Hiz sao đoạn đường này đến những 8 chú xxx lận. Em hay về đường này lâu lâu chỉ thấy vài ba chú thôi sao lần này đông ghê

Tập Lái
13/3/13
2
0
1
36
tphcm
khainguyenepco.vn
bữa em có bị bắt ở đây.
ít đi đường này nên không rành lắm, hôm đó lại đi.
chỉ có bảo hiểm với cmnd
còn bằng lái với giấy tờ xe thì để quên ở nhà.
mấy chú đòi phạt 3tr5 hay 4 triệu gì đó.
giam xe 7 -10 ngày.
kg rành luật lắm, có đúng không các bác vì em thấy mức phạt bên nhà nước có thông báo thay đổi mấy lần.
có xin và kì kèo trả giá với mấy pác đấy.
theo như các bác thì bao nhiêu thì hợp lý :)

Hạng F
12/10/16
7.543
6.412
113
bữa em có bị bắt ở đây.
ít đi đường này nên không rành lắm, hôm đó lại đi.
chỉ có bảo hiểm với cmnd
còn bằng lái với giấy tờ xe thì để quên ở nhà.
mấy chú đòi phạt 3tr5 hay 4 triệu gì đó.
giam xe 7 -10 ngày.
kg rành luật lắm, có đúng không các bác vì em thấy mức phạt bên nhà nước có thông báo thay đổi mấy lần.
có xin và kì kèo trả giá với mấy pác đấy.
theo như các bác thì bao nhiêu thì hợp lý :)
Lỗi gì bác? Nếu ko mang đkx và gplx thì chỉ vài xị (e ko nhớ rõ khoảng 3 xị thì phải), ngoài ra nặng nhất bác có thể bị tóm là "sai làn" thần thánh cũng ko tới 3tr5

Hạng D
8/2/12
1.023
1.996
113
Chỗ này phạt hai bánh quẹo trái vượt đen đỏ hoặc quẹo trái lấn vòng qua con phân cách cứng. Phạt đúng rồi mà, hai bánh dừng đèn lấn hết chiều ngược lại

Hạng B2
15/6/10
197
1.554
93
TPHCM
Xích xuống dưới chút, xe chạy loạn cào cào ngã 3 Nguyễn Thiện Thuật và NTMK thì không cắm chốt, nhiều khi em thấy xe hơi từ NTT chạy thẳng qua Phạm Viết Chánh mà không ôm vòng xoay luôn. Xe máy thì khỏi bàn, chạy lộn xộn mà không theo luật nào cả.

Hạng F
18/9/10
7.498
2.405
113
53
Sài gòn
Chỗ này phạt hai bánh quẹo trái vượt đen đỏ hoặc quẹo trái lấn vòng qua con phân cách cứng. Phạt đúng rồi mà, hai bánh dừng đèn lấn hết chiều ngược lại
Phạt là đúng rồi, đề nghị phạt nặng