Hạng D
22/8/13
1.234
2.015
113
Nhớ khi nhập làn dừng đè tiểu đảo nhé, xxx hay canh me cái này
Thêm cái cẩn thận tốc độ tối thiểu khi nhập làn nữa. Lâu rồi không đi, an toàn thì cứ phóng 80 đã rồi hẳn nhập!

Hạng C
3/5/10
687
4.201
93
Chào các anh, em vừa có bằng nên muốn đưa vợ đi 1 chuyến ra Vũng Tàu, các anh cho em xin chút kinh nghiệm làm sao để né chốt/ né xe lớn với ạ
em xin cám ơn
Tại sao phải né chốt? Chạy đàng hoàng đúng tốc độ, biển báo, không phải né bố con thằng nào!
P/S: Xe lớn thì phải né rồi!

• Like
Reactions: i love BMW
Hạng C
3/1/10
855
7.300
93
Né xe lớn thì cần hỏi chứ sao lại phải né chốt, đi đúng luật sao phải né, tính chạy quá tốc độ chắc :)

• Like
Hạng D
22/8/13
1.234
2.015
113
Cái này áp dụng lâu chưa anh??
Mới đi Vũng Tàu, vẫn mua hai vé trạm như thường, sao không thấy mấy cô nhân viên bán vé nói gì hết vậy ta??
Áp dụng từ lâu rồi bác. Có đến 3 trạm là T1, T2, T3. Nếu bác đi từ SG ra mua vé T1 thì trình vé đó ở T2 sẽ đc qua. Còn nếu bác từ VT về thì mua vé T3, trình vé T2.

Mấy ông trạm thu phí cần quái gì mất công đi hỏi hả bác, tiền tao tao lụm thôi, về còn đưa sếp để sếp chung cho ở trên nữa :)

• Like
Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
Bác đang ở đâu của vũng tàu? Mình đang ks petro 9 hoàng diệu, sáng mai cafe đi
Cứ bình tĩnh mà chạy nhé bác . ko có gì phải lo , bác chạy trong nội thành được thì 51 cũng ko có gì khó. Cứ làn trong mà chạy khỏi sợ tải lớn thút , nhớ tới giao lộ chuyển làn giữa cho xe quẹo trái nhé bác ko là lum BB và bị chưởi.
cứ bình tĩnh mà run nhé bác. Ngày mai em cũng đi theo bác cho vui

• Like
Reactions: Ar Tran