Hạng D
18/2/10
3.131
2.891
113
Xe khách giường nằm Phương Trang chở nhiều người, trong đó có cả khách nước ngoài đang chạy bất ngờ lật xuống hố làm một nữ hành khách thiệt mạng, bốn người khác bị thương nặng
Link : http://tuoitre.vn/tin/chinh-tri-xa-...roi-xuong-ho-mot-hanh-khach-chet/1019476.html

Phương Trang áp dụng chính sách marketing triệt để, lâu lâu phải nhắc lại cho mọi người nhớ đến thương hiệu.

Chia buồn cùng gia đình khách tử nạn, mong những nạn nhân còn lại mau bình phục!

• Like
Reactions: Black Tomato
Hạng D
17/10/15
1.008
5.479
113
...

Phương Trang áp dụng chính sách marketing triệt để, lâu lâu phải nhắc lại cho mọi người nhớ đến thương hiệu.

Ặc, "viral marketing" lẫn "accident marketing" hả bác?

Klq, có khi nào kể từ nay, mấy cty bảo hiểm cạch mặt ko bán dịch vụ cho PT nữa không hả mấy bác? Mà công nhận cái vía hãng PT này kinh thật, liên tục xảy ra mà toàn là tai nạn rất nặng và thảm khốc, trong khi đó bên T.Bưởi cũng có tương đồng các tuyến dịch vụ như PT nhưng hầu như chẳng bao giờ thấy gặp nạn như thế này.

RIP cô gái xấu số và mong gia đình em vượt qua nỗi đau quá lớn này.

Hạng B1
8/5/10
71
19
8
Ko phải 1ng chết đâu bác mà là ít nhất 2ng chết vì ng thứ 2 là ba thằng bạn mình vừa hồi chiều đi thấp nhang bên nhà thờ xong.xin chia buồn thôi.

Hạng C
16/4/12
988
50.268
93
Trái đất
www.chemgiotaolao.com
Mấy cậu Phương Trang dạo này chạy rất ẩu và thái độ cực bố láo.
Chạy trước thì lạng qua lạng lại ép xe con!
Chạy sau ( mặc dù đường kẹt) thì thúc đít nhấn còi váng cả tai!

Xe Phương Trang đã đến lúc đổi qua thương hiệu xe Nghĩa Trang.

Hạng B1
7/4/10
50
14
8
Ặc, "viral marketing" lẫn "accident marketing" hả bác?

Klq, có khi nào kể từ nay, mấy cty bảo hiểm cạch mặt ko bán dịch vụ cho PT nữa không hả mấy bác? Mà công nhận cái vía hãng PT này kinh thật, liên tục xảy ra mà toàn là tai nạn rất nặng và thảm khốc, trong khi đó bên T.Bưởi cũng có tương đồng các tuyến dịch vụ như PT nhưng hầu như chẳng bao giờ thấy gặp nạn như thế này.

RIP cô gái xấu số và mong gia đình em vượt qua nỗi đau quá lớn này.

Đơn giản bác cứ đi chuyến Đà lạt sẽ thấy, thằng Phương Trang chạy từ dưới lên sau TBuoi mà vượt lên và còn bỏ quá xa ko thấy luôn, nó lấy ưu thế nhanh là cạnh tranh, ai mới đi cũng nghĩ thằng này sướng hơn, chạy nhanh hơn
Nhưng ai dân đà lạt đều hay chọn TB vì họ còn đi cả đời nên ko dám liều :D

• Like
Reactions: anhtuanpro