Tập Lái
21/1/08
27
2
6
RE: Lãi suất cho vay mua xe tang cao, help me

Trích đoạn: fgtambmw

như vậy thì xe sẽ bán khó hơn ,,,lúc đó SALE hết chãnh chó,,,giờ kiếm người có tiền mặt để mua hơi khó ah nhe...vài tháng nữa thôi..thì xe ế dài dài,,,thị trường nhà đất cũng vậy thôi
Ặc ặc, bác đụng chạm wá, có nhiều sale không chảnh lắm đâu bác

Suê là Sao (rồi chảnh), Sêu cũng có thể là Sếu (chở khách dài cổ). Nhưng có những Sêu vẫn là Sêu giữ bản chất không thay đổi. Bác KTS đụng chầy sơn bác fgt rùi. Thường... chầu cà phê đi.

Hạng B2
30/9/07
148
4
18
47

Mấy bác cho em hỏi mấy người đã ký hơp đồng mua trả góp thời điểm trước thì bi giờ có bị ngân hàng điều chỉnh lại lãi suất hiện nay ko:mad:

Hạng C
31/8/07
880
6
18

Ngân hàng sẽ điều chỉnh vào cuối kỳ năm bác ạ

Tập Lái
21/1/08
27
2
6

Căn bản là bác đã ký khế ước nhận nợ với NH chưa. Nếu chưa thì NH vẫn áp LS mới đó bác. Nghe nói có bác đã ký khế ước rồi nhưng chưa giải ngân, vẫn bị NH lật kèo áp LS mới. Làm ăn sống nhăn kiểu này NH nước ngoài lượm lúa hết.

Hạng B2
22/1/08
103
0
16
TP Cần Thơ
www.anchau.net

Khế ước nhận nợ chỉ có giá trị trong ngày thôi bác ạ, khi có nhu cầu giải ngân thì ngân hàng mới cho bác ký khế ước nhận nợ, theo em biết thì hiện nay một số ngân hàng đã ngưng cho vay và ngưng giải ngân để chờ qua cơn sốt điều chỉnh lãi suất, trường hợp khách hàng lâu năm và thân thiết thì ngân hàng sẽ đưa ra mức lãi suất mới (từ 1.4% đến 1,7%), chịu hay không tuỳ khách hàng quyết định.