Thảo Luận Lái thử Fortuner 2017

Hạng D
5/2/15
3.606
6.282
113
55
TP.Hồ Chí Minh
Dạ dự kiến là trong tuần sau sẽ có lái thử nhé các bác.
Cuối tuần sau (5/3/2017) sẽ có chương trình lái thử của TMV tại Hồ Bán Nguyệt, Q7. Các bác OS cứ ghé qua, Toyota Đông Sài Gòn sẽ phục vụ các bác tận tình ạh :)
Ở Bình Thạnh mà sao phải mang sang Q7 để test vậy bác? Bình Thạnh có khu dân cư cuối đường Nơ Trang Long cực rộng rãi, thấy nhiều xe tập lái vô đó luyện, có thể test xe thoải mái.

Hạng B2
26/6/07
396
336
63
53
Quận 9, TP.Hồ Chí Minh
Bên SR của TEsC quận 2 trước trưng bày bản 4*4 màu trắng nhưng nay đâu mất tiêu. Tưởng em đi đăng ký để làm test drive chứ?, test 4*2 trước vậy :-(

• Like
Reactions: TESC
Hạng B1
15/9/09
82
38
18
Khó chịu nhất là mua xe cả tỷ bạc mà chẳng được biết chiếc xe sắp tới mình sở hữu có vừa ý hay không?

Bên SR của TEsC quận 2 trước trưng bày bản 4*4 màu trắng nhưng nay đâu mất tiêu. Tưởng em đi đăng ký để làm test drive chứ?, test 4*2 trước vậy :-(
Xe trưng bày đợi giao đó bác.
Chứ 4x4 phải tháng 6-7 mới có xe giao cho khách bác ạh.
Khi nào có xe lái thử em báo bác ngay

• Like
Reactions: namtuong
Tập Lái
28/9/15
28
15
3
34
Xe trưng bày đợi giao đó bác.
Chứ 4x4 phải tháng 6-7 mới có xe giao cho khách bác ạh.
Khi nào có xe lái thử em báo bác ngay
sao bên em đặt từ hồi tháng 7 năm ngoái,sale báo cuối tháng 4 có bản 2 cầu cho e mà bác.

Hạng B2
26/6/07
396
336
63
53
Quận 9, TP.Hồ Chí Minh
Cái vụ xe trưng bày và xe mới 100% giao khách là 2 chuyện khác nhau hoàn toàn.
Cứ đem trưng bày Cả trăm người leo lên leo xuống thì đến lúc khách nhận xe cũng chẳng khoái đâu. Đi xem xe cũng có người vô ý thức, đóng ra đóng vào rầm rầm, tắt tắt mở mở xót xa cho em nó. Do vậy, chiếc nào trưng bày thì dùng mục đích đó luôn.
Nếu là em, em soi kỹ và biết vậy thì ứ nhận đâu. Các bác đặt xe lưu ý nhoá.
định nghĩa từ thương mại trong giấy tờ : xe mới 100% không có nghĩa là xe đã sử dụng làm mục đích trưng bày!
Dù xe có hot đến mấy nhưng các bác sales lưu ý giúp. Chẳng biết có ai thèm nghe không nữa ( vì ..." mua thì mua kg mua thì biến, nhận kg nhận thì thôi biến nốt )
Toy mà lị.
Em không anti gì cả nhé :)