Thảo Luận Lái thử Fortuner 2017

Hạng B2
8/9/15
108
114
43
37
Cá nhân e như thế này.Thử xe của hãng nào chứ của toyota thì khỏi thử vì có thử cũng như ko. E lấy ví dụ thế này đợt vừa rồi e có test thử con innova 2.0V bên toyota hùng vương, e nói thật ở vnam đố bác nào test đc các tính năng hỗ trợ của xe, cái quan trọng khi test là ở khả năng tăng tốc xem xe có bị yếu ko. Thế éo nào sale bên đó cho e test trong khu tên lửa mà ko dc chạy quá 60km/h cho chạy vài vòng rồi thôi, e đề nghị ra cao tốc test thì ko cho... trong khi đó ông chú e mua con sorento bên kia bình tân họ cho ra cao tốc test tẹt ga luôn.. Với lại toyota bán nhiều nên các sale ko xem trọng khách cho lắm, vào showroom giống như vô hình chả ai hỏi thăm gì cả, xin sdt khách xong đến khi khách đt thì chả biết là ai.

Tập Lái
28/9/15
28
15
3
34
Cái vụ xe trưng bày và xe mới 100% giao khách là 2 chuyện khác nhau hoàn toàn.
Cứ đem trưng bày Cả trăm người leo lên leo xuống thì đến lúc khách nhận xe cũng chẳng khoái đâu. Đi xem xe cũng có người vô ý thức, đóng ra đóng vào rầm rầm, tắt tắt mở mở xót xa cho em nó. Do vậy, chiếc nào trưng bày thì dùng mục đích đó luôn.
Nếu là em, em soi kỹ và biết vậy thì ứ nhận đâu. Các bác đặt xe lưu ý nhoá.
định nghĩa từ thương mại trong giấy tờ : xe mới 100% không có nghĩa là xe đã sử dụng làm mục đích trưng bày!
Dù xe có hot đến mấy nhưng các bác sales lưu ý giúp. Chẳng biết có ai thèm nghe không nữa ( vì ..." mua thì mua kg mua thì biến, nhận kg nhận thì thôi biến nốt )
Toy mà lị.
Em không anti gì cả nhé :)
sao phân biệt được đâu xe trưng bày với xe mới 100% bác

Hạng B2
26/6/07
396
336
63
53
Quận 9, TP.Hồ Chí Minh
sao phân biệt được đâu xe trưng bày với xe mới 100% bác
Câu hỏi hay nè bác.
nếu kg trả lời được thì chịu cho mấy ẻm tung tác thôi?
Em thì bí :), chờ các bác cao nhân.
Đúng lý là không được giao hàng trưng bày cho dù biện hộ là hàng mới nguyên, mới đem ra trưng bày chút xíu, chất lượng vẫn đảm bảo...

Tập Lái
4/9/15
15
8
3
40
Dạ do xe nhập khẩu cũng có giới hạn đó Anh
Mà lượng khách đặt nhiều quá nên thành ra phải chờ xe hơi lâu đó Anh.
Cảm ơn Anh.
Có phụ kiện bộ đèn led trước cho fortuner 2017 máy dầu ( như bản 4x4 ) chưa bác . Inbox mình giá luôn .

• Like
Reactions: TESC
Tập Lái
25/2/17
4
4
3
39
thanh phố Bà rịa
em đang điịnh đổi từ in 2015 sang em forturner máy dầu 2.4 .em mong máy bác cho ý kiến về em này vì e cũng lo lắm còn 10 ngày nữa nhận xe:3dcuoigif: