Hạng D
8/4/11
2.474
9.008
113
thôi xong, vậy theo anh test xe, mua Lexus là ngu rồi.. thằng Nhật lùn này làm gì để nhiều ng ghét vậy, để ng tiêu dùng k thông minh bị chửi hoài, bên HQ xe Nhật còn bị đập luôn.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
31/7/19
3
2
0
Con xe ngoại thất đẹp, nội thất chưa xem, rờ, máy móc chưa chạy qua nên k đánh giá được. Con xe này chắc để làm lấy tiếng nên định giá cao, chắc năm sau sẽ lắp ráp các xe của chevy cho rẻ quá. . Dù sao ủng hộ sản xuất nội địa, chỉ chém cái giá thôi, nhưng rẻ thì khí có đồ ngon, trừ khi thuế giảm

Hạng C
10/5/12
852
498
93
Xe này chưa đạt tiêu chuẩn an toàn quốc tế. Euroncap, asean ncap chưa có sao nào. Làm review mà quên cái này ko biết cố ý hay vô ý. Đừng nói đem xe test 150 nước mà chưa có kết quả ncap. Đem qua đức hàn test mà ko có sao nào.
Em cũng cùng thắc mắc với bác luôn, tất cả các kênh review đều chẳng đá động đến cái này luôn, lờ đi hết, chỉ chăm chăm khen cái xe

• Like
Reactions: hoanghung35
Hạng B1
19/7/10
81
343
63
Đọc dòng cuối cùng xong thấy người viết không xứng đáng để viết bài review cho 1 diễn đàn chung như thế này.

• Like
Reactions: hoanghung35
Xe này chưa đạt tiêu chuẩn an toàn quốc tế. Euroncap, asean ncap chưa có sao nào. Làm review mà quên cái này ko biết cố ý hay vô ý.
Bác nói vậy là bác không hiểu NCAP nó là cái gì rồi. Nó không phải chuẩn an toàn quốc tế nhé.

Đúng ra bác nên hỏi về các thử nghiệm va chạm do nhà sản xuất thực hiện. Cái này thì có video trên Youtube đầy. Thử nghiệm do AVL thực hiện chứ không phải Vinfast thực hiện.

Chịu khó xem video thì sẽ đoán được kết quả một cách tương đối. Đừng hỏi Euro NCAP vì không có đâu.

Hạng C
3/4/15
712
656
123
Đà Nẵng
Xe này chưa đạt tiêu chuẩn an toàn quốc tế. Euroncap, asean ncap chưa có sao nào. Làm review mà quên cái này ko biết cố ý hay vô ý. Đừng nói đem xe test 150 nước mà chưa có kết quả ncap. Đem qua đức hàn test mà ko có sao nào.
Đang đợi “dàn xếp” Sao cho ẻm mà Bác