Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113
STi em nằm trong hầm xe hơi lâu rùi, sau khi tắm rửa sạch sẽ, phủ bảo vệ từ trong ra ngoài kể cả máy. Cái này em làm đinh kỳ 1 năm 3 lần. Lâu quá chưa chạy lại quên cảm giác luôn :))

Hạng C
3/12/07
843
4.854
93
CAN THO
STi em nằm trong hầm xe hơi lâu rùi, sau khi tắm rửa sạch sẽ, phủ bảo vệ từ trong ra ngoài kể cả máy. Cái này em làm đinh kỳ 1 năm 3 lần. Lâu quá chưa chạy lại quên cảm giác luôn :))
Có cho thuê STI chạy đi chơi hong bác? Mê em nó quá mà chưa múc được..hic hic..

Hạng B2
13/2/15
220
280
63
chắc xx cứ nói một mức chung để qui ra bánh mì richievn ơi, chẳng lẽ cuộc đời lại thiếu những giây phút thăng hoa hả safetyfast, ga cứ đạp miễn sao an toàn, vì lâu lâu mới thử chứ có phải tổ lái hàng ngày đâu, em sẽ để dành 20tr, 10 làm charity và 10tr back up cho vụ quá 100km/h so với qui định kaka
:3dnonyeu:

Hạng B2
2/7/15
104
72
28
TP HCM
www.subarusaigon.com
sau autoshow tháng 6 ở sg thì đường phố lại xuất hiện thêm mấy em xe đua này nữa, giá đời này thấp hơn đời trước mà nhìn cũng đẹp, tuy nhiên mã lực bằng nhau là 305hp chứ sao bác lơ lại ghi là chênh 5 mã lực nhỉ?
Em trước Công suất cực đại 300hp/6000rpm. Moment xoắn cực đại 407Nm/4000rpm.

em này luôn mê hoặc các tín đồ đam mê xe hơi. ở Việt Nam phải chi có đường đua Rally thì chạy mới sướng. Công suất lớn với vô lăng chính xác sẽ mang đến sự phấn khích khi lái.

Hạng C
9/6/05
727
92
28
tinhyeumauxanh
www.facebook.com
trong box Merc có bác leduyan nói :
"Về kiểu dáng c-class đẹp hơn e-class nhất là cái hậu môn. Nắp capo design vây là ngon, lúc trước em có dịp test subaru 2 cai lỗ thông gío quay ngược lên, e đạp lên chỉ có 170 thôi mà nó giựt giựt nắp lên rồi, nhát gìo liền"​
không biết bác ấy thử subaru nào? fxt cũng lên 200 ngon mà nhỉ, legacy còn đơn giản nữa :)
mer là sản phẩm ngon, nhưng subaru cũng ok

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
9/5/09
3.409
16.128
113
Ảnh gọi cái chỗ lấy không khí làm mát Turbo intercooler là lỗ thông gió là đủ hiểu rồi. Còn chạy 170 mà nắp capo bật lên chắc là quên cài chốt! Chứ gió vào cái hốc này theo mặt nghiêng tù của intercooler, không có thế giật lên đâu. Hí hí. Mát ơi là mát

• Like
Reactions: mediavn
Hạng C
25/6/05
576
1.483
93
HCMC
www.cuchimotorsports.com
NHẪN ở đây là anh em luôn dừng đèn đỏ đúng giây đúng phút không ăn gian, luôn nhường nhịn khi lưu thông và luôn sắp hàng đúng thứ tự khi kẹt xe và trạm thu phí...

Nhưng khi cung đường trống và độ an toàn cho phép thì đạp. Đạp không để rút gắn thời gian di chuyển, mà chỉ để thưởng thức chiếc xe.