Hạng B2
6/4/07
320
170
43
vnexpress.net
Vote mua bác. Mua attrage ghế sau ngả rộng rãi. Mirage ngồi sau chật hơn, ghế đứng chứ ko thoải nên ngồi lâu ko thích ;-)

• Like
Reactions: baicon
Tập Lái
28/6/17
34
11
8
38
Cụ đi vay thì xác định nên mua ẻm giá tầm trung thôi. Như em chạy 3 năm với Mirage, vừa rồi cũng trả đủ hết nợ nần và thanh thản ôm vợ hai mỗi ngày k phải suy nghĩ. Attrage chắc cũng vậy. Chứ cố quá kia vừa cày vừa trả nợ. Với tiêu chuẩn cụ xài dòng này ngon chán r

Hạng B2
27/9/15
275
188
43
Tphcm
Chạy uber mình vote cho vios và city. Đừng mua xe Hạng A (i10 , mirage, morning). 2 em này giúp bạn. thanh lý nhanh khi bạn thấy đuối :)) k cần option nhiều. Khách hàng k giữ gìn xe giúp bạn đâu. Càng ít đồ để hỏng càng tốt. Nhưng khuyên thuê xe cày tiếp tích luỹ thêm vốn đợi 2018. Dù xe có xuống giá hay không thì bạn cũng có nhiều động lực để tích cóp, khi bạn vay càng ít tâm lý chạy càng thoải mái. Hãy tìm hiểu thêm, bạn cày sau 2-3 năm, bạn trả lãi vay, chi phí bão dưỡng, thuế phí HtX, hộp đen bảo hiểm xe, cứ canh cánh giữ gìn xe. Sau đó thanh lý xe trượt giá có đem lại nhiều lợi nhuận không. Xe đi gia đình 2-3 năm sau bán nó khác xe đi cày U xong bán nhé. Chốt lại, thời điểm này chỉ nên thuê khoán chạy.

Hạng B2
23/5/17
230
227
43
43
Chạy uber mình vote cho vios và city. Đừng mua xe Hạng A (i10 , mirage, morning). 2 em này giúp bạn. thanh lý nhanh khi bạn thấy đuối :)) k cần option nhiều. Khách hàng k giữ gìn xe giúp bạn đâu. Càng ít đồ để hỏng càng tốt. Nhưng khuyên thuê xe cày tiếp tích luỹ thêm vốn đợi 2018. Dù xe có xuống giá hay không thì bạn cũng có nhiều động lực để tích cóp, khi bạn vay càng ít tâm lý chạy càng thoải mái. Hãy tìm hiểu thêm, bạn cày sau 2-3 năm, bạn trả lãi vay, chi phí bão dưỡng, thuế phí HtX, hộp đen bảo hiểm xe, cứ canh cánh giữ gìn xe. Sau đó thanh lý xe trượt giá có đem lại nhiều lợi nhuận không. Xe đi gia đình 2-3 năm sau bán nó khác xe đi cày U xong bán nhé. Chốt lại, thời điểm này chỉ nên thuê khoán chạy.

.....một ông chủ chuyên cho thuê xe chạy grab, uber cho hay.

Tập Lái
3/6/17
31
15
8
31
Em nghĩ nếu không chê taplo xấu thì bác nên xúc Sunny.
Nghe mấy bác khác nói xe Mit ngon lắm nhưng nuôi hơi tốn.

Hạng D
29/3/17
1.405
11.326
113
Attrage và Mirage chạy Uber nhiều mà bác. Có cả taxi xài attrage hãng gì quên rồi:) ít tốn xăng, vòng quay thấp, tương đối rộng rãi. xe lành tính, bảo trì rẻ...... thẩm mỹ cũng đẹp.
E lạy, thẩm mỹ đẹp chỗ nào? Đầu đít bo tròn cực xấu

• Like
Reactions: Daewoo