Hạng B1
19/10/20
70
406
53
52
Lái xe mà người ngồi cạnh la hét, các bác có gặp trường hợp này chưa?

Các bác ngồi lái xe có sợ mấy người ngồi kế bên la hét đồ không? Mình đang bình tĩnh xử lí tình huống thế là các bà, các cô cứ hét ầm lên làm mình luống cuống tay chân theo.

Đang chạy xe rất bình thường, tình huống xe cũng bình thường, đang thoải mái cái mấy bà la làm hết bình thường luôn - giật cả mình rồi quay qua quạo với người ngồi kế bên luôn. Ngày xưa vợ em hay thế, bây giờ bị em chửi nhiều quá với lại ngồi ghế phụ đã quen với tay lái em nên không còn điều khiển hộ nữa. :D

Làm tài xế vài tình huống thì gặp đầy, chứ người ngồi kế bên ít gặp nên sợ chết khiếp :D. Thôi thì mấy chị mấy cô yếu tim thì nên ngồi ghế sau đảm bảo an toàn cho bản thân mà cho cả tài xế chúng tôi :D:D

Xem tình huống này em không nhịn được cười :D:D
Lái xe mà người ngồi cạnh la hét, các bác có gặp trường hợp này chưa?

Last edited by a moderator:
Hạng F
27/6/12
5.023
11.742
113
Nghe giọng ông tài xế trong clip chắc đã bực 2 3 tình huống trước đấy nữa rồi.

• Haha
Reactions: thuymap
Hạng D
21/3/08
4.826
4.288
113
hcm
Cách đây chắc 10 năm, đang lấn trái vượt xe tải và có xe đối diện thì con bé đồng nghiệp ngồi ghế phụ giật cái tay lái làm chút nữa thì tèo cả xe 7 chỗ. Tấp vô lề đuổi ra băng sau cùng ngồi cho rảnh tay. kkk
Còn đuổi ra ghế sau được là tình cảm lắm zồi, cho xuống đi bộ luôn! :rolleyes:

Hạng B2
15/5/19
117
547
94
cười xỉu, bác tài có vẻ khó chịu ghim lắm rồi nên quạo luôn

Hạng B1
19/10/20
70
406
53
52
Cách đây chắc 10 năm, đang lấn trái vượt xe tải và có xe đối diện thì con bé đồng nghiệp ngồi ghế phụ giật cái tay lái làm chút nữa thì tèo cả xe 7 chỗ. Tấp vô lề đuổi ra băng sau cùng ngồi cho rảnh tay. kkk
bác còn cho ngồi vậy là hay, máu em lên e sợ e đuổi xuống luôn

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Có rồi.
Có anh trên đường đi Phan Thiết, thấy đèn đỏ thả chân ga, chị vợ ngồi bên mải nói chuyện nhìn lên thấy đèn đỏ, vội giật tay áo chồng la thất thanh "đèn đỏ". Anh chồng giật mình đạp thắng cái rẻt, bị anh lăn quay đơ phía sau ủi cái kịch.
Chuyện có thật 100%.

• Wow
Reactions: Aquafinal99