Hạng C
12/4/06
587
24
18
Vĩnh Long
RE: lại xenong

Các bác làm ơn cho mình hỏi:
Mình muốn gắn đèn xenon cho xe Future I, đèn đó mua ở đâu, mình có tìm nhiều chỗ tại Thành Phố Hồ Chí Minh mà không thấy, giá bao nhiêu một bộ? Xe Future có cần phải cải tiến lại gì không hay là chỉ mua về lắp vào là sử dụng được?
Cảm ơn nhiều nhé.

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

như trên.ra kí con.quận 4.chạy đến trước chợ SG.hỏi kí con.đến kí con thấy tiệm nào vừa ý thì tấp vô hỏi.rồi tiến hành.quá đơn giản.
còn cần j thì bác đọc lại các trang kia đi.đã nói tất

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

thích hàng độc thì ra ADV mua rồi chế.không thì để gáo jin gắn vẫn được.xe nào gắn cũgn đựoc.cub chaly mobilet gắn cũng được.tất nhiên phải đụng đến ăcquy rồi.

Tập Lái
13/2/06
29
0
0

Ở khu Kí Con Q1 có nhận làm luôn cả Bi-xenon (loại có thêm thấu kính).
Bác Salem cứ ra đó hỏi cho kĩ vì phần lớn đèn Xenon bán ở đó sx tại China, nhưng cũng có nhiều loại và giá cả khác nhau.
Bóng Xenon thường gắn cho xe Ju, Mio, Nouvo là loại H7 (đây là nói về chân cắm của bóng) giá khỏang 1.5t + gắn thấu kính 800n + thay bình, sạc...

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

bác ợ.cứ có kính là bi xenon à?.kí con thì xenon đôi thôi chứ làm j có bixenon.có đi nữa cũng hàng lỡm

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

chán bác quá.chỉ bác đến nước vậy rồi mà bác còn hỏi nữa thì chắc em kêu thợ gắn rồi chụp hình cho bác coi từng bước luôn quá.bác kia đã nói là thay bình, sạc cho dù một bóng hay hai bóng thì chỉ cần thay bình xạc với bóng thôi.bác cứ ra gắn thì biết chứ j.chúc bác mau như ý

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46

xin lỗi, các bác có vẻ ... câu bài quá nhểy, hi hi ... :D:);)

Tập Lái
13/2/06
29
0
0

@ricku: Đúng là không có hàng Bi-xenon dzin ở Ký Con. Bác muốn thì thợ ở đó sẽ chế cho bác.
Bác Salém có muốn chơi thì cứ ra chơi thôi, câu bài làm gì nhỉ. Cứ chạy ra đó muốn gì thì cứ hỏi người ta là ra....