Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28
RE: lại xenong

nhưng mà nếu bật thì phải bật maximum nha bác.bật nhỏ là ích kỷ đấy.bật lớn thì mới share cho người ta cái madness được:D

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

Trích đoạn: bmw9680

Trích đoạn: bmwm3

ko sao đau mấy bác xe máy gắn dàn nhạc thì police thấy được bắt lại phạt 800.000k giam xe có 7 ngày ah :D:D:D:D:D:D:D:D
[8|][8|]thế ***ghi biên bản vi phạm luật gì vậy b??
iem ko hỉu
phạt tội " 2 chỗ mui trần bày đặt chảnh " , nhưng mà chính Avenis mà gắn bộ đó cũng dễ lắm nghe :D , vì cốp to mừ :D

Bác sĩ
20/4/04
3.491
325
83
Sai gon,Vietnam

Bác Salem post bài cho đúng nội qui 4rum nhé, đừng làm mọi người khó chịu chứ ![8D] Bài của bác sẽ bị Del vì phạm quy, mong rằng bác sẽ không buồn phiền gì và đừng vi phạm nữa !:)

Hạng B2
23/5/05
163
1
16

Trích đoạn: duc_redskins

Trích đoạn: bmw9680

Trích đoạn: bmwm3

ko sao đau mấy bác xe máy gắn dàn nhạc thì police thấy được bắt lại phạt 800.000k giam xe có 7 ngày ah :D:D:D:D:D:D:D:D
[8|][8|]thế ***ghi biên bản vi phạm luật gì vậy b??
iem ko hỉu
phạt tội " 2 chỗ mui trần bày đặt chảnh " , nhưng mà chính Avenis mà gắn bộ đó cũng dễ lắm nghe :D , vì cốp to mừ :D
:DB xỉa xói e đấy hử:D.hôm trước e thấy 1 chú tây đi con nouvo cũng gắn dàn âm thanh đi ngoài đường đoạn ngã tư trần phú,dừng ở ngã tư,chú bật nhạc ầm ầm(nhạc dance nhé)mà có sao đâu.mấy chú*****nhà mình ko những ko túm mà còn nhăn răng ra cười cơ b ạ:D[8|]:D

Hạng C
24/10/05
771
1.213
93
HCMC

xin các bác chơi đồ xịn giùm, nếu không thì ... nhịn giùm, chứ chơi mấy cái đèn rởm vào trông giống ...ma trơi, chỉ tổ bực mình cho các bác và cả người đi ngược chiều.

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

em mà thấy bác nào xenon mà ko chĩa xuống đường mà chĩa vào mặt người ta ra vẻ ta đây dân chơi có xenon!XIN LỖI.có đèn mà gắn bậy thì còn stupid hơn là kô gắn.bác nào gắn thì làm ơn chỉnh lại dùm e.đi đường bị soi khó chịu lắm

các anh ơi em muon gan xenon ma giờ không biết chuẩn bị bao nhiêu money thì đủ,mà cho em hỏi đèn xenon co phân biệt giá cả về màu không vậy,em muốn gắn màu hồng,em đang đi jupiter mx.gắn 1 bóng thì phải làm sao,thay đầu đèn nào vậy......

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

ra kí con hỏi đi bác.ra đó cho rõ ràng thích thì chơi.ko thì hỏi giá.không ai ăn thịt bác đâu mà sợ.chứ hỏi trên net thế này.khó nói lắm.có người gắn trước gắn sau.giá cả các thứ tùy lúc.hỏi thẳng cho chắc ăn.
bác cứ chuẩn bị tầm 2 tr.đó là dư dả.còn thưa bác.bác gắn xenon thì phải thay bình.thay sạc.nhớ kêu thợ làm kỹ không chạy được 2 bữa nó chạm công tắc cầu chì nổ đôm đốp thì mệt công đi thay.hoặc để 1 2 ngày không chạy thì khỏi nổ.vài kinh nghiệm cho bác tham khảo.còn muốn rõ hơn thì ra kí con.mà em nói với bác đừng có nghe mấy tiệm đó nó tâng bác.tụi nó xởi lởi vậy thôi chứ chả thằng nào tốt đâu.thế bác nhá

Hạng B2
5/11/05
163
0
0

trời ạ, xenon bác phải chơi loại có thấu kính không thì lóa lắm