Tập Lái
9/8/14
15
1
3
36
e thấy khóa trẻ em lại...chịu khó xuống mở cửa cho các lực sĩ...!!!

Hạng B2
3/7/11
147
65
28
Cách dễ nhất là các bác làm trước rồi nhắc nhở những người hay đi xe cùng mình thế này:
1. Nắm tay năm đẩy vào nhẹ nhàng chỉ cần một lực nhẹ vừa phải.
2. Khi còn cách khoảng 10 cm thì dùng lực mạnh hơn một chút và dứt khoát thì cửa sẽ đảm bảo đóng chặt và rất êm dịu.

Các bác cứ thử vài lần và nhắc nhở nhẹ nhàng cho những người hay đi cùng, còn khách lạ thì nên chịu khó mở và đóng dùm họ.

Hạng F
29/11/11
6.439
8.309
113
E nhắc hoài có ai nghe đâu, ở ngoài thì cầm tay ấn phát sao thấy nhẹ nhàng gì đâu , trong xe thì ngồi nghe cái rầm mà xót cả ruột:3dtangqua:

Hạng B2
22/6/12
246
74
28
Vũng Tàu
-Vợ em thì bước ra xe, khép nhẹ cửa lại, dùng lòng bàn tay ấn mạnh một cái, cửa đóng êm như ru: em khen vợ giỏi.
- Con em thì nhảy xuống xe, khép cửa hở khoảng 30-35 độ, lấy đà "kungfu" một cái, cửa đóng cái "phập": sư bố thằng con.
Vậy nên em cứ phải canh, nếu thằng con đóng cửa thì phỉa vội hạ kiếng xuống, nếu không kịp kéo kiếng thì màng nhĩ cũng hõm vào cái "phụt", (bịt mũi thở ra mới phồng lại được cái màng nhĩ)

Hạng D
14/8/14
1.435
895
113
Gởi các pác,
Số là V2 em mềm mỏng, lả lướt, xinh và dịu dàng . . . thế mà các anh lực sĩ vô tình hay cố ý mà đè mà ép mà mạnh tay mạnh bạo, em nghe em nhìn mà sót xa quá . . . .
Cách nào hả các Pác, cách nào trị được các tay lực sĩ này: thay ron xịn, đắp thêm lớp ron. . . . các pác chỉ giáo thêm . . . .
Thật sự là khó, đối với người nhà thì nhắc nhở vài lần, còn đối với khách thì....bó tay.com

Hạng B2
11/6/14
381
172
43
46
Thật sự là khó, đối với người nhà thì nhắc nhở vài lần, còn đối với khách thì....bó tay.com
chắc lắp loa tự động nhỉ: mỗi lần ai đóng mạnh thì loa phát ra riếng rên :3danbanh:

Hạng C
24/10/11
959
132
63
Bình Thạnh
Tốt hơn hết là...tháo cửa như mấy em Jeep thoy. Hoặc có ...của thì...độ cửa cắt kéo như mấy Siêu xe, đảm bảo các Thánh ấy ko biết cách đóng cửa luôn.