Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.565
3.086
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
cứ làm đi bác, xem cho sướng đời :D:D, nhiều khi nguyên đám đàn ông lên xe xem XXX, toàn có tiếng mà ko hình cũng bực hihihi
Tiệm nào cũng làm được món này hết bác ah, bác thử mang ra họ xem sao ah

Hạng D
30/5/12
2.632
5.826
113
Em ơi Sài Gòn phố
ốc dừa nói:
HappyGuyReincarnated nói:
Vậy trang bị đầu DVD này làm chi vậy? Gắn màn hình DVD chỗ gối tựa đầu cho người ngồi băng sau coi thì được. Tài xế thì làm sao mà vừa lái xe vừa coi DVD được. Còn khi xe tắt máy thì về nhà bật TV coi cho sướng chứ coi DVD trên xe làm chi
Ý kiến của Bác chuẩn không cần chỉnh luôn, quá hợp lý.
Đầu DVD ngoài chức năng xem DVD còn 1 số chức năng khác như xem giờ, camera ze, chỉnh đài đóm, điện thoại,... mà bác

Hạng C
16/2/12
717
10
18
11
Ô Cấp
ốc dừa nói:
Vậy trang bị đầu DVD này làm chi vậy? Gắn màn hình DVD chỗ gối tựa đầu cho người ngồi băng sau coi thì được. Tài xế thì làm sao mà vừa lái xe vừa coi DVD được. Còn khi xe tắt máy thì về nhà bật TV coi cho sướng chứ coi DVD trên xe làm chi

Hix, cái quan trọng là đưa cái dzì dzô để coi nà! nếu mà là tấu hài hoặc ca nhạc thì nghe là đủ, còn mà đưa mấy cái đĩa bikini có mấy cô chưn dài như ...Mợ ốc dzô coi mới có nguy cơ cao à nha!!!!

Hạng B1
28/5/11
68
11
8
Tp HCM,
cám ơn các Bác và mợ Ốc đã góp ý,
Nếu có xem được em cũng chẳng dám vừa lái vừa coi XXX... coi như vậy bực mình lắm...:D:D:D, đang lúc cao chào lại bị XXX thật cho cái biên bản thì tiêu luôn.
Các bác cho em hỏi loại màn hình gối đầu nào có hình ảnh đẹp và chất lượng ?

Hạng D
25/11/09
1.991
30
48
Hãng nó tính rồi bác ơi. Xe em còn đang nghiên cứu tắt màn hình DVD phía trước khi xe đang chạy nè, câu qua thắng tay đó. Phải về N, P, kéo thắng tay mới coi đc

Hạng B2
25/1/12
145
1
18
TPHCM
www.temnhanmavach.com
Tepi nói:
Chào các Bác.
em đang chạy em Kia Sportage nhập, trang bị bộ đầu DVD theo xe, nhưng từ ngày đầu đến giờ em không làm cách nào để coi DVD có hình được, em hỏi 1 số Bác thì các Bác nói là vì An toàn nên hãng họ không cho vừa lái xe vừa Xem DVD, rồi 1 số Bác đã cắt được chế độ an toàn này. Vậy có Bác nào đã có kinh nghiệm trong Box Kia chia sẻ cho em 1 chút kinh nghiệm là lên cắt chế độ này hay để nguyên như vậy?
Em cám ơn các Bác.

ý bác nói là bác đã có đầu DVD theo xe rồi mà không xem được đĩa hình VCD hay DVD phải không, nếu bác mua cái đĩa ở tiệm về bỏ vào đầu DVD của bác mà nó không hát thì bác có thể làm theo cách dùng phần mềm chuyển qua định dạng file Xvid , file này đọc được trên DVD xe KIA , em đã làm rồi , em cũng mới lấy xe FORTE ,đầu DVD em gắn theo xe ( mua option của TH ) nó không đọc được định dạng AVI,MPEG 2 ,nên em chuyển qua Xvid thì xem được hình video trên đầu DVD theo xe , em thì lên Youtube, thích cái video nào em download về,rồi convert qua Xvid ,rồi copy bỏ vào USB hay ghi thành đĩa VCD bỏ vô xe để xem , OK hết . bác có thể dùng phần mềm Xilisoft Video Converter Ultimate để convert .[/i]

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.565
3.086
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Tepi nói:
cám ơn các Bác và mợ Ốc đã góp ý,
Nếu có xem được em cũng chẳng dám vừa lái vừa coi XXX... coi như vậy bực mình lắm...:D:D:D, đang lúc cao chào lại bị XXX thật cho cái biên bản thì tiêu luôn.
Các bác cho em hỏi loại màn hình gối đầu nào có hình ảnh đẹp và chất lượng ?
Co quả này cũng ngon lành càng đào lắm bác, nghiên cứu xem thử đi bác :):)
http://amthanhxehoi.com.v...374/inxus-headrest.htm

Hạng B2
25/1/12
145
1
18
TPHCM
www.temnhanmavach.com
bullkeo nói:
ốc dừa nói:
Đầu DVD ngoài chức năng xem DVD còn 1 số chức năng khác như xem giờ, camera ze, chỉnh đài đóm, điện thoại,... mà bác

bác này nói chính xác , em dùng nó ưng nhất cái vụ dẩn đường và dùng điện thoại bluethooth qua cái đầu DVD . xem bài nhạc hay chỉnh gì cũng cảm ứng ,nhanh,gọn lẹ .