Hạng B1
28/5/11
68
11
8
Tp HCM,
em cám ơn các Bác đã nhiệt tình hướng dẫn, em sẽ thử theo từng cách
@ Bác Undertaker : nếu phải thay màn hình chính thì em thấy sẽ không sử dụng được các phần mêm Set up sẵn theo xe,
@ hoacaimaitoc: em thấy cách choc choc Bác gửi link cũng mạo hiểm đấy nhỉ, :D:D:D
@ganhluave: khi xe chạy màn hình tự tắt và vẫn có nhạc phát ra, khi xe dừng thì em xem được cả hình lẫn tiếng.

Hạng D
12/1/11
1.577
3
38
Đâu nhất thiết là gắn màn hình để cho ng lái xem. Hầu hết xe bây h đều có màn hình (Ko có thì khách tự gắn). Option này chủ yếu để nghe nhạc, hoặc xem film thì giành cho ng ngồi trước bên phụ, và ng ngồi sau xem.
- Gắn màn hình, ngoài chức năng xem đc DVD, mọi người còn có mục đích khác là kết nối Điện thoại rãnh tay, và điều quan trọng là nhìn chiếc xe đẹp hơn, giá trị hơn.

Hạng B2
13/5/07
111
9
18
54
Sài Gòn
Lấy ngón tay chọt cụ ơi, lấy tuốt nơ vít hay vật nhọn là các bác ấy đùa đấy! Mình đã làm và giờ thì chép DVD Thúy Nga ra USB cho F1 coi vô tư còn mình thì lái xe.... Xe mình KIA MN 2012 rước chổ bác VDuy về đấy . Không nên thay đầu khác vì mất zin và sẽ bị hở hang nhìn ko liền lạc chán lắm. Đang nghiên cứu vụ firmware để có thể xem DVD bằng đĩa luôn nè...

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.563
3.086
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Tepi nói:
em cám ơn các Bác đã nhiệt tình hướng dẫn, em sẽ thử theo từng cách
@ Bác Undertaker : nếu phải thay màn hình chính thì em thấy sẽ không sử dụng được các phần mêm Set up sẵn theo xe,
@ hoacaimaitoc: em thấy cách choc choc Bác gửi link cũng mạo hiểm đấy nhỉ, :D:D:D
@ganhluave: khi xe chạy màn hình tự tắt và vẫn có nhạc phát ra, khi xe dừng thì em xem được cả hình lẫn tiếng.
Xe bác có sẵng là DVD rồi mà, gắn 2 màn hình gối đầu phía sau thì đâu có ảnh hưởng gì đâu bác

Hạng B1
28/5/11
68
11
8
Tp HCM,
cám ơn các Bác đã góp ý.
em hay chở F1 đi về quê ngoại lên muốn mở Hoạt hình cho F1 coi và phục vụ bà cả là chính các Bác ợ.
@ Bác undertaker: bữa nào em chạy qua Bác coi cái màn hình phụ phía sau. Nếu bác có hàng sẵn thì Bác PM em cái.

Hạng B2
13/5/07
111
9
18
54
Sài Gòn
Tepi nói:
Bác cho em hỏi, Xe bác có cài đuợc chế đội coi TV không?

Không xem TV được bác ơi và MAP cũng không luôn vụ này đang hóng hót coi thử xem sao. Có gì mới sẽ báo cáo các bác sau nhé...