Hạng C
26/3/12
583
224
43
Để e tìm vài thứ cần mua nữa. Có j e pm cho các bác.

Chi Hội Phó FIFC
8/10/08
5.133
5.215
113
52T.... nói:
Bác pviettan ơi, hôm nào bác ship hàng gì cho em gửi ship hộ em cái chìa được không ah?

maihuuluong nói:
em cũng khoái cái chìa khóa rồi
Bác chó ship thì cho em đăng ký 1 cái với
Thanks

Sẵn ship dùm e 1 cái luôn cho bằng chị bằng em, tks bác pviettan
Vậy là 3 cái rồi chắc còn 250k/cái

Tập Lái
8/1/13
40
3
0
Bình Thạnh, Tp.HCM
pviettan nói:
Để e tìm vài thứ cần mua nữa. Có j e pm cho các bác.he

Mình cần mua tấm che nắng bên phụ siena HLX 1.6, bác coi giá như thế nào cho mình ship chung với, nếu kèm theo màn hình LCD càng tốt.

Hạng C
26/3/12
583
224
43
Lamlong nói:
pviettan nói:

Mình cần mua tấm che nắng bên phụ siena HLX 1.6, bác coi giá như thế nào cho mình ship chung với, nếu kèm theo màn hình LCD càng tốt.
Lamlong nói:
pviettan nói:

@Lamlong: Chổ mình ship họ báo hết hàng rồi bác.
@52T,@maihuuluong,@quangpham71: Chìa khóa là 240k đến chổ e.Nếu e EMS cho các bác thì cộng thêm cỡ 30K nữa. Nếu các bác đồng ý thì pm e, e chốt luôn nhé trong ngày nay.

Chi Hội Phó FIFC
8/10/08
5.133
5.215
113
pviettan nói:
Lamlong nói:
pviettan nói:

Lamlong nói:
pviettan nói:

@Lamlong: Chổ mình ship họ báo hết hàng rồi bác.
@52T,@maihuuluong,@quangpham71: Chìa khóa là 240k đến chổ e.Nếu e EMS cho các bác thì cộng thêm cỡ 30K nữa. Nếu các bác đồng ý thì pm e, e chốt luôn nhé trong ngày nay.
Ok bác

Hạng B2
9/8/12
339
144
43
Thủ Đức
Last edited by a moderator:
Hạng C
26/3/12
583
224
43
Honda.Accord nói:
Lamlong nói:
pviettan nói:

Em củng cần 1 tấm che nắng bên phụ. Khi nào có hàng lại nhờ bác đặt cho em 1 cái luôn. Cám ơn bác!

http://item.taobao.com/item.htm?spm=a230r.1.14.52.KbGLO4&id=15954610802
Chắn nắng 210k nếu OK pm e.

Hạng B2
9/8/12
339
144
43
Thủ Đức
@Pviettan: Em đã PM cho bác rồi
Chìa của em là chìa zin. phần nhựa đúc. Không biết có tháo ra để lắp được vào chìa gập không. Nếu được bác cho em 1 cái luôn!

Thanks,

Hạng B1
25/2/13
71
38
18
37
pviettan nói:
E mới làm món này cho bằng chị bằng e.hi
Làm đẹp cho Fiat Siena

Làm đẹp cho Fiat Siena

Làm đẹp cho Fiat Siena
Chào bác, khi nào bác có đặt cái ck này nửa bác cho e đặt 2 cái nhe bác, sẵn cho e hỏi bác chủ cái dvd, màn hình gương bác gắn bao nhiêu v? e chờ tin bác, thanks bác.

Last edited by a moderator:
Hạng C
26/3/12
583
224
43
Honda.Accord nói:
@Pviettan: Em đã PM cho bác rồiChìa của em là chìa zin. phần nhựa đúc.  Không biết có tháo ra để lắp được vào chìa gập không. Nếu được bác cho em 1 cái luôn! Thanks, 
Chìa có điều khiển từ xa mới đựơc nhe các bác.Không có thì đem chip qua thôi nhưng thấy kh phù hợp.