Hạng C
1/8/07
664
1
18
46
TP.HCM
RE: Làm hảo hán ở Vạn lý trường thành

Bác vào đây down bản NX 1.3 về nhé... E ko biết có crack hay ko nữa [&:]... nếu ko có thì E gửi cho bác file crack ;)

Hạng B2
1/3/07
415
3
18

Thì ra bác du hí tận phương bắc cơ đấy, very cool.
Vắng, sạch.... không nhốn nháo như mấy khu DL VN bác nhẩy.

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113

@nvsag: .Em đi Vạn lý trường thành ngày 30-4 nên dân TQ chưa nghỉ lễ. 1-5 cũng là dịp lễ lớn của TQ nên dân đi chơi đông lắm. Bác nghĩ coi, 1 tỉ dân TQ ai cũng muốn tới Thiên An môn thì đông như thế nào rồi:

Đêm 30-4:
Làm hảo hán ở Vạn lý trường thành

Sáng 1-5:

Last edited by a moderator:
Hạng B2
8/1/08
220
0
0

Bác Sơn đã hén. Tới Beijing làm hảo hớn hay tìm hảo hớn?:)
Trung quốc thì em đi công tác nhiều lần, tới nhiều thành phố như Thượng hải, Đại liên, Tế Nam, Quảng Châu, có lần còn từ Thượng Hải mò sang Giang Tô ăn chơi nhảy múa bên đó cho xa mặt trời:D. Nhưng tội nghiệp là chưa đến Bắc Kinh để làm hảo hớn.:mad:
Hình như người ta có bảo không đến Vạn Lý Trường Thành, thì coi như chưa đi Trung Quốc hay sao í. Vậy là em vẫn coi nhu chưa đến xứ Tàu rùi.:(
Dù sao, thì các bức ảnh của bác quá đẹp, nhìn hùng vĩ ghê. Chắc em cũng quyết 1 lần làm hảo hớn tại đây.:)

Hạng C
27/8/04
713
6
18
HCM
mail.viettel.vn

Tôi chắc là bác sonnguyen chưa thể là hảo hán được:D:D:D, vì ở đó có cục đá khắc dòng chử :" Bất đái trường thành - phi hảo hán " và cảnh sát TQ canh me kỷ lắm....:)

Hạng C
2/10/07
817
4.240
93
57

Người ta nói " bất đái trường thành phi hảo hán " . em tìm hoài không thấy tấm hình nào Bác làm hảo hán cả ?

Hạng C
2/10/07
817
4.240
93
57

Em và Bác đi hai thời điểm khác nhau nhưng góc chụp thì không khác .

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113

Trích đoạn: hp67

Người ta nói " bất đái trường thành phi hảo hán " . em tìm hoài không thấy tấm hình nào Bác làm hảo hán cả ?

Hehe, em leo Trường Thành toát hết mồ hôi, không còn dư nước để làm hảo hán theo cách của bác nữa đâu ạ:D

Hạng B2
7/4/07
119
1
18

Em đi ba lô , từ Bắc kinh đến Vạn lý truờng thành , phải đổi xe bus 1 lần , em thấy có hai cái bảng 1 rất to , dọc theo lề đuờng , và một nhỏ thôi bằng khung cửa sổ , đề Bất đáo truờng thành phi hảo Hán , ngừoi ta xúm chụp hình đông lắm .Các quầy lưu niệm còn bán huy chuơng và bằng khen chứng nhận đã đáo truờng thành .