Tập Lái
12/9/05
2
0
0
RE: Làm máy Sonic

> vancondibo,
Bác cho hỏi thăm Bác Téo này có thể trị chống ồn cho pô Su xì-po được ko ạ, em dạo này hay đi đêm về hôm mà không muốn làm thức giấc hang xóm nhất là chị hai nhà em, mấy bác thợ xóm em sau khi xem xét thay 5-6 cái ống tiêu và cùng thống nhất phát biểu Su xì-po thì âm thanh của nó chỉ có vậy > chán, mấy bác đó chỉ quen làm cho pô có âm thanh to hơn thì được, em dưới tỉnh nên đành chịu.
Đa tạ các bác đã đọc tin.

=========================================
c . Làm po có anh téo ( nằm trên đường lê đại hành , gần 3 tháng 2, từ 3 tháng 2 đi vào nằm bên tay trái, khỏang 200 m , có tiệm rủa xe và treo bảng Téo ).
nếu bác chơi không muốn bị bắt thì nên mua 1 cây po zin củ , sau đó mang ra anh Téo làm lon và móc bụng . Trông bề ngoài không khác gì po zin nhưng am thanh rất hay . Tổng thiệ hại khỏang 500k .
=========================================

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

:Dtrước h em toàn thấy hỏi chổ làm bô kêu to kêu hay.lần đầu tiên có bác hỏi chổ làm bô kêu nhỏ:D:D.bác muốn kêu nhỏ thì em thấy bô theo xe là kêu nhỏ nhất rồi (chưa móc) nghe rì rì rì thôi.vậy mà còn ồn nữa thì.....bác đổi xe:D:D:D

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

:Dtrước h em toàn thấy hỏi chổ làm bô kêu to kêu hay.lần đầu tiên có bác hỏi chổ làm bô kêu nhỏ:D:D.bác muốn kêu nhỏ thì em thấy bô theo xe là kêu nhỏ nhất rồi (chưa móc) nghe rì rì rì thôi.vậy mà còn ồn nữa thì.....bác đổi xe:D:D:D
đổi dylan hay sh cũng êm spacy càng êm hơn nữa.đừng đổi PI nha bác.Pi kêu còn bạo hơn sport nữa nhất là vè khoản start:D:D

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

Trích đoạn: silly

> vancondibo,
Bác cho hỏi thăm Bác Téo này có thể trị chống ồn cho pô Su xì-po được ko ạ, em dạo này hay đi đêm về hôm mà không muốn làm thức giấc hang xóm nhất là chị hai nhà em, mấy bác thợ xóm em sau khi xem xét thay 5-6 cái ống tiêu và cùng thống nhất phát biểu Su xì-po thì âm thanh của nó chỉ có vậy > chán, mấy bác đó chỉ quen làm cho pô có âm thanh to hơn thì được, em dưới tỉnh nên đành chịu.
Đa tạ các bác đã đọc tin.
cái bô 2 thì mà chạy châm để em ,người ta gọi là bô ém ,khi chạy chậm dưới 60 km/h nghe êm xịt ,nhưng khi dồn số thốc ga vòng tua máy lên cao từ tầm >80 km/h thì tiếng kêu của nó ghê luôn.
bô này trong SG hay độ ( bác ở SG ,chạy xì po sao lại không biết nhỉ ) trước kia bạn em có con RGV cũng gửi vào SG để độ ,có quả bô ,đi gần ,chạy chậm đều ga nghe êm ,mà rất điềm đạm .bác sang bên TTVNOL hỏi mấy bác U18 nhé ,các bác í hình như cũng chạy bô ém này đấy . chúc bác kiếm được quả bô ưng ý nhé .

Tập Lái
12/9/05
2
0
0

> Ketui;
Hê hê, bác cho nhà em xin ạ, ờ mà để có con bô êm hơn mà phải đổi luôn xe thì em .... ngất luôn.

>duc_redskins, bô ém hả bác để em lượn qua đó xem thế nào, như em đã nói ở trên rồi là cái thân em ko ở TP Hồ Chủ Tịch, em ở vũng xình sóng vỗ chập chồn.

Tks các bác đã quan tâm.

Hạng B1
29/9/04
64
0
0

to bác tenziketui: con Shogun đó mấy số vậy bác? nó đi mâm raider thì đồng hồ của nó là điện tử hả bác? tại em thấy thằng bạn em nó đi rgv 2000 gắm mâm raider này ko gắn đhồ được( có gì ko phải xin các bác bỏ qua)
Làm máy Sonic

Làm máy Sonic

Làm máy Sonic

chiếc này đã dộ lại cần số rồi và dĩa bự nữa

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

đồng hồ bình thường mà bác.mâm nào cũng có chỗ gắn countermeter mà bác.bạn bác không thích thì không gắn đồng hồ thôi.chứ thay mâm ma không gắn ĐH được thì mâm đó bán cho ai.con shogun đó mã là SP sản phẩm thể thao chắc là 5 số.4 thì ít có xe nào 6 số ngoại trừ mấy con motorbike
em satria này đọo ghê thật.chơi tay lái nằm trợ lực, bánh trước 2.75 tubeless thì chơi để chân vậy là đúng rồi.bánh béo vậy lúc bo cua mà giữ cái để chân theo xe thì văng mất cái để chân:Dem này là RGV lên đời.pô chưa đẹp.phải chơi pô bụng giữa của NSR thì tít ga nó mới máu:D

Hạng B2
3/11/04
281
424
63

Mấy con này chưa đẹp bằng mấy con RGX độ ở SG đâu
Hôm trứơc em đi thấy con gắn thắng đĩa sau loại lớn
Phuộc trước chơi Phuộc dầu, cái ti phuộc của nó nhỏ cỡ phi 27 ah
Đẹp lắm... con đó chơi nguyên cây pô bụng giữa luôn...

Last edited by a moderator:
Hạng B1
29/9/04
64
0
0

ủa bác nhìn ở đâu mà biết nó là xe lên vậy bác? em ko rành mấy chiếc này cho lắm