Hạng B2
3/11/04
281
424
63
RE: Làm máy Sonic

Nhìn cái đồ để chân đàng sau là thấy liền... đời 2004 ++ thì nó liền mạch

Hạng B1
29/9/04
64
0
0

vậy àh cám ơn bác nhé sao em thấy trang web này hình như nó cũng ko có liền 1 mạch vậy bác, hay nó bán xe lên đời[8|]
[link]http://www.sunmotor.com/type.php?brand=suzuki_2w&type=satr120rddb[/link]

Last edited by a moderator:
Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

không đâu bác ơi.cái gác chân đó là gác chân thể thao đấy dành cho xe chay trong trường đua bo cua sát đất nên phải gắn ra sau+ tay lái bẻ xuống giốg mấy em motor (ngồi lên theo tư thế nằm chúi) chứ khồn phải để chân theo xe đâu.đò để chân theo xe lúc nào cũng nằm ngay lốc máy.
còn mấy em RGX ở SG thì ít con nào độ theo kiểu khoa học lắm.thắg đĩa sau có tác dụng phanh không nhiều bằng thắng trước(thắng trước tác dụng hơn 50% thắng sau ít hơn 50%) nên chơi dĩa nhỏ là đẹp.đĩa lớn nhìn mất thẩm mỹ lắm.mấy con motor còn chơi dĩa nhỏ nữa là.còn chơi dĩa lớn ở trước thì vừa đẹp vừa khoa học với ĐK là đĩa xịn(của NSR hay CBR nói chung là của mấy em motor) chứ còn em thấy bây h 10 xe dĩa bự thì 9 xe dĩa chợ lớn.để mưa 1 bữa là rỉ sét liền.cón bác nói phuộc trước thì chỉ thay cái vỏ bên ngoài thôi.còn cái ti vẫn như vậy

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

Trích đoạn: toiluonlatoi

vậy àh cám ơn bác nhé sao em thấy trang web này hình như nó cũng ko có liền 1 mạch vậy bác, hay nó bán xe lên đời[8|]
[link]http://www.sunmotor.com/type.php?brand=suzuki_2w&type=satr120rddb[/link]
hay là nhìn vào vỏ lốc máy ( GRV màu nhũ xám ) (GRX ,SATRIA màu đen ) ?????????

Hạng B2
3/11/04
281
424
63

Ý em nói là cái để chân của người ngồi sau cơ... các bác để ý xem kĩ he
Em pót lại 2 tấm cho các bác dễ nhìn nè
Làm máy Sonic

Hạng B1
29/9/04
64
0
0

thì em cũng nói là cái đồ gác chân sau đó bác cái hình trên trang web mua bán em post nó cũng có lổ mà bác để em post hình lại cho bác coi
Làm máy Sonic

còn lốc máy thì satria 2005 là màu nòng súng đó bác ko phải màu đen đâu bác

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

để chân sau vẫn vậy.chân trước khác thôi

Hạng B2
3/11/04
281
424
63

Cha cha... cái này mới lạ wa'... em phải cập nhật mới được
Chắc là Hàng của Malaysia nó mới đúc lìên
Còn của Inđo thì nó thay đổi

Hạng D
5/9/04
1.236
15
38
41

em co' tha^'y mo^t con Sonic ra^'t dep,de`n truo'c va` sau da`i soc ah,mau` bac cuc dep,kho^ng gio^'ng nhung con Sonic va^n chay ngoa`i duong,pa'c na`o co' hi`nh va` bie^'t ve^` con nay` le^n tie^'ng cho em duoc hoc hoi

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

có.bác oder bên indo về tha hồ coi.chứ con đó bây h không có hàng