Youtuber Otosaigon
16/4/14
882
1.343
93
Sài Gòn
-- VIDEO DÀNH CHO CÁC BẠN CHƯA TIẾP XÚC HOẶC CHƯA SỬ DỤNG QUA XE AT LẦN NÀO, BÁC NÀO BIẾT RỒI THÌ BỎ QUA, ĐỪNG CLICK NGHEN --

Như mình đã nói, hồi xưa tìm mỗi tay để chạy xe AT mà ko thấy ai chia sẻ vì đi học ở trường thầy có cho chạy AT lần nào đâu. Nay xin gửi đến các bạn mới lấy bằng hoặc các bạn nào muốn tìm hiểu số xe AT (xe số tự động) ra sao VIDEO ngắn để các bạn dễ hình dùng.

Youtuber Otosaigon
16/4/14
882
1.343
93
Sài Gòn
cho e hỏi mình đang chạy số M (ví dụ+6 đi) về thẳng số D có bị gì không bác.
KO sao BÁC à. Mình ở bất kỳ vị trí nào đều có thể về lại D bình thường nhé, chỉ cần kéo qua D thôi, hộp số tự động giờ thông minh vô đối, taxi tụi tư bản giờ toàn chạy AT, bỏ hết M rồi, mệt lắm.

• Like
Reactions: phuoc34
Hạng B1
5/9/16
58
30
18
30
bác cho e hỏi thêm là khi mình để số D hoặc số M thì xe có tự động chạy galangty không bác, hay phải mớm ga nó mới lăng bánh vậy.

em mới đi học B2 thôi chưa lên xe AT nên không rành ạ :))

• Like
Reactions: TaiDuc755
Youtuber Otosaigon
16/4/14
882
1.343
93
Sài Gòn
bác cho e hỏi thêm là khi mình để số D hoặc số M thì xe có tự động chạy galangty không bác, hay phải mớm ga nó mới lăng bánh vậy.

em mới đi học B2 thôi chưa lên xe AT nên không rành ạ :))
Xe đang ở P thì đạp phanh để khởi động, khi khởi động xong thì về D, từ từ nhả phanh thì xe lăn bánh chậm chậm, muốn nhanh thì cũng phải mốm ga thêm y chang xe MT thôi. Xe MT thì vào số 1, bỏ côn ra thì xe cũng từ từ lăn bánh không cần ga, muốn nhanh thì cũng ngồi thêm ga thôi.

Bạn hài lòng chưa ạ? Còn thắc mắc gì không?