Hạng F
Thành viên BQT
8/6/16
5.628
12.529
113
Sài Gòn
Vô hãng mua là nhanh nhất, còn hãng nào md chơi tráo đồ, thay đồ fake thì thú thật ...LÚ luôn!

Kinh nghiệm là chơi nhiều, mua nhiều, nghiên cứu nhiều và mất tiền nhiều thì biết thôi bác. Hôm rồi em ngồi nói chuyện với anh bán phụ tùng mâm xe Đức, nghe mấy vụ nhớt giả mới đau đầu hơn! Mà nhớt là cực kỳ quan trọng với động cơ.

• Haha
Reactions: porche911gt3
Tập Lái
12/6/19
44
50
18
36
Bởi, những lần thay đầu chúng thay đồ tốt nhằm tạo lòng tin, khi chúng đem cái ""tình"" cái ""nghĩa"" ae ra nói chuyện cũng là lúc mài dao xẻ thịt mình rồi đấy. Chuồn nhanh còn kịp.....
Vậy có nên thay 1-2 lần xong qua gara khác không hehe.

Hạng D
22/12/09
3.139
18.343
113
Thái Bình
Mình cứ mua đồ fake loại 1 cho nó yên tâm, bán trên mạng mà nó nói genuine tin thế đek được

Hạng B2
29/11/15
121
52
28
51
Nếu như không rành về phụ tùng thật hay giả thì tốt nhất nên cho xe lên hãng la an tâm hơn.

Hạng C
21/12/19
528
1.463
93
40
Em đã thấy mấy chú mặc áo quần đồng phục hãng ghé khu quanh chợ Dân Sinh nhé. Hãng nào thì em ko nói sợ đụng chạm và làm các bác đau tim.
Mua đồ linh tinh cho xe thì em cũng phóng xe máy ra khu đó mua.
Giờ mua bằng sự tin tưởng thôi.

• Like
Reactions: TenaciousOwl
Hạng B2
10/7/19
276
860
93
46
Em đã thấy mấy chú mặc áo quần đồng phục hãng ghé khu quanh chợ Dân Sinh nhé. Hãng nào thì em ko nói sợ đụng chạm và làm các bác đau tim.
Ơ a cứ nghĩ mặc đồng phục là người zin à

Hạng D
21/12/17
1.776
2.740
113
40
Ê vụ này có thiệt à. Em có thằng em làm trong hãng đây nè. Nó nói khi nào kẹt quá mà phụ tùng không về kịp thì cũng ra chợ trời mua về xử. Tất nhiên là lâu lâu mới một lần chứ không phải chiếc nào cũng làm vậy.