Hạng B1
21/7/18
52
3.178
47
E ko có trong nghề nên ko biết... chờ lát nữa mấy a kts vào nhìn phát bao giá đuoc ngay Ah :D
Dạ, e k có nhiều tiền, nhà nhỏ, cũng k am hiểu nên cũng muốn sửa cái bếp nhỏ nhỏ xinh xinh ntn wa

• Like
Reactions: tammile
Hạng D
13/3/09
1.386
2.154
113
41
HCM
Người ta có chân bằng nhựa, chân có chỗ để gài miếng che phía trước anh ạ, ko có chạm sàn đâu.
Chính xác nhưng khi xịt nước rửa thì nước vẫn đọng dưới gầm... độ dốc ko chuẩn có khi bị đọng nước á... nếu ko nâng nền tủ bếp thì chỉ nên lau ko nên rửa

Hạng C
3/9/14
736
21.301
103
39
gias cả sao anh
dân bin wa thì gõ hay sồi. thùng bằng nhưa pvc trắng. tết bao ấy lấy omo chà. xịt nc thoải mái 10 năm. an cuong ccccj cho kém sang. chơi khác dân khu tân mai đi ấy :D

• Like
Reactions: btpaul
Hạng C
7/9/15
697
8.418
93
dân bin wa thì gõ hay sồi. thùng bằng nhưa pvc trắng. tết bao ấy lấy omo chà. xịt nc thoải mái 10 năm. an cuong ccccj cho kém sang. chơi khác dân khu tân mai đi ấy :D

gõ thì toàn đồ cổ hơn 70 tủi màu thì cánh gián...haiza, nhưng chịu nc cực tốt, giờ thì gõ non quá.... mình tưngd đặt hàng 1 bộ truyện 6 mosn gõ 100% dùng 2 năm đem tặng, chất lượng gỗ ko bằng cái đồ cổ

sồi thì vn nhiệt đới dùng tg cũng nứt, nhà cũng đang dùng khá nhiều đồ bằng sồi ....từ tủ tới kệ, tủ giầy cũng sồi ngen ... có cái tủ bếp thay tới thay lui chưa hài lòng

LÀm tủ bếp bằng ván An cường, dưới sàn có cần xây 1 lớp gạch làm đế ko các bác?LÀm tủ bếp bằng ván An cường, dưới sàn có cần xây 1 lớp gạch làm đế ko các bác?

Hạng C
3/9/14
736
21.301
103
39
gõ thì toàn đồ cổ hơn 70 tủi màu thì cánh gián...haiza, nhưng chịu nc cực tốt, giờ thì gõ non quá.... mình tưngd đặt hàng 1 bộ truyện 6 mosn gõ 100% dùng 2 năm đem tặng, chất lượng gỗ ko bằng cái đồ cổ

sồi thì vn nhiệt đới dùng tg cũng nứt, nhà cũng đang dùng khá nhiều đồ bằng sồi ....từ tủ tới kệ, tủ giầy cũng sồi ngen ... có cái tủ bếp thay tới thay lui chưa hài lòng

View attachment 2117708View attachment 2117709
ca khó. chuyển :D
LÀm tủ bếp bằng ván An cường, dưới sàn có cần xây 1 lớp gạch làm đế ko các bác?

• Like
Reactions: beocon14