Hạng D
3/1/12
1.500
22.763
133
sao a nào bẩu an cường ngâm nc còn k sao :D

Chắc anh lộn qua Huỳnh đường í chứ. Loại đó mới chịu nước tốt :rolleyes:

em thấy phương pháp khai thác gỗ quý theo phương pháp triệt tới rễ là rất quyết tâm.
Khai thác vậy mới có hiệu suất cao anh ạ. Không phí phạm tài nguyên để thành củi mục, rễ khô :rolleyes:

Hạng C
14/12/09
675
2.069
93
em thấy phương pháp khai thác gỗ quý theo phương pháp triệt tới rễ là rất quyết tâm.
Bác đá xéo mà mí ảnh nhiệt tình ghê.
Nếu thoải mái thì mình thích xài Takara standard khỏi ẩm mối. Giá chắc x3 Casta.

Hạng B2
6/8/09
497
2.382
93
nếu dùng đúng gỗ lát gốc, loại lát trắng vân chun chiếu, một tủ bếp (bao gồm tủ dưới và tủ trên, mặt đá Vicostones, phụ kiện Hafele), mặt kính sơn dày 8mm, giá khoảng 3 tỉ, anh ạ.
30tr hay sao bác? nếu thế thì trong tầm dự định em !

Hạng C
13/11/13
732
3.318
93
Tphcm
Nếu thoải mái thì mình thích xài Takara standard khỏi ẩm mối. Giá chắc x3 Casta.
Oánh dấu, để rảnh chạy ra xem 2 nhãn hiệu này

• Like
Reactions: TuNP
Tập Lái
1/4/20
1
4
0
30
Tủ bên Takara Standard giá hoi khoai đó ạ, từ 500 triệu đến 1 tỷ, Casta thì từ 100 triệu đến 200 triệu là có tủ bếp đẹp và đây đủ tiện nghi rồi ạ

• Like
Reactions: sniperz
Tập Lái
1/4/20
1
4
0
30
Oánh dấu, để rảnh chạy ra xem 2 nhãn hiệu này
Em bên Tủ bếp Casta ạ, cần em tư vấn hay tham khảo mẫu mã thì alo em nhé anh. Em hiện có 50 mẫu tủ bếp, nếu anh cần em tư vấn về tủ, nguyên vật liệu, em rất vui lòng, dù anh chọn bên em hay bên đơn vị khác xD

Attachments

• Like
Reactions: driverk
Hạng C
13/11/13
732
3.318
93
Tphcm
Em bên Tủ bếp Casta ạ, cần em tư vấn hay tham khảo mẫu mã thì alo em nhé anh. Em hiện có 50 mẫu tủ bếp, nếu anh cần em tư vấn về tủ, nguyên vật liệu, em rất vui lòng, dù anh chọn bên em hay bên đơn vị khác xD
Thanks bạn, hôm trc 2vc mình có ghé sô rum, hihi ,,con cô vi này làm đảo lộn hết kế hoạch; chắc khi nào tính làm sẽ xem lại

• Like
Tập Lái
1/4/20
1
4
0
30
Thanks bạn, hôm trc 2vc mình có ghé sô rum, hihi ,,con cô vi này làm đảo lộn hết kế hoạch; chắc khi nào tính làm sẽ xem lại
Dạ, tình hình chung anh ạ, sđt em: 0936102729, anh cần em hỗ trợ mẫu mã thì add zalo em nhé anh. Em cảm ơn ạ!

• Like
Reactions: driverk
Hạng C
14/12/09
675
2.069
93
Tủ bên Takara Standard giá hoi khoai đó ạ, từ 500 triệu đến 1 tỷ, Casta thì từ 100 triệu đến 200 triệu là có tủ bếp đẹp và đây đủ tiện nghi rồi ạ
CasTa thì OK rồi, mới làm bếp bên e 2018. Thợ đc cái cẩn thận, bài bản.
Để ý kĩ làm bếp full thiết bị thì bên Casta làm chuẩn và đúng theo yêu cầu thiết bị từ hãng hơn là tự mua về đưa bên thợ gỗ đo làm.

• Like
Tập Lái
1/4/20
1
4
0
30
CasTa thì OK rồi, mới làm bếp bên e 2018. Thợ đc cái cẩn thận, bài bản.
Để ý kĩ làm bếp full thiết bị thì bên Casta làm chuẩn và đúng theo yêu cầu thiết bị từ hãng hơn là tự mua về đưa bên thợ gỗ đo làm.
Dạ, em cảm ơn anh đã tin tưởng và dùng Casta ạ!!!

• Like
Reactions: sniperz