Hạng B1
27/11/14
66
72
18
31
Nha Trang
Nếu có 26 tỷ , em sẽ trích một ít lo giấy tờ để nhập tịch công dân Mỹ, sau đó, trích 400k mua xe bên đó chạy, còn dư khoảng vài trăm ngàn, em bắt đầu kinh doanh và lập nghiệp bên xứ tự do dân chủ, dựa trên mối quan hệ có sẵn của bà con bên đó, đó là cách tính của em thôi các bác, chứ ở cái xứ này mua về để khè là chính, tốc độ chỉ là phụ

Hạng D
18/12/11
3.581
10.594
113
Nếu có 26 tỷ , em sẽ trích một ít lo giấy tờ để nhập tịch công dân Mỹ, sau đó, trích 400k mua xe bên đó chạy, còn dư khoảng vài trăm ngàn, em bắt đầu kinh doanh và lập nghiệp bên xứ tự do dân chủ, dựa trên mối quan hệ có sẵn của bà con bên đó, đó là cách tính của em thôi các bác, chứ ở cái xứ này mua về để khè là chính, tốc độ chỉ là phụ

Bác tính thiệt là hay...:3dup: Em cũng xin thưa với Bác rằng là người nào mua chiếc này ở VN thì người ta đã có 2 cuốn xổ 1 đỏ, 1 xanh mà người ta gọi là Passport và không chừng người ta có cả 1 bang luôn chứ đùng nói chi cái nhà... không có khè đâu nha Bác...:3dquaytay:

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng D
19/7/11
1.795
6.940
113
Bác tính thiệt hay, mà bác có cách nào đem được 26 tỷ ra khỏi xứ thiên đường chỉ em với ạ :3dquaytay:

• Like
Reactions: Mario_Bui
Hạng B2
4/2/12
196
18
18
Hải Phòng
www.otosaigon.com
Bác tính thiệt hay, mà bác có cách nào đem được 26 tỷ ra khỏi xứ thiên đường chỉ em với ạ :3dquaytay:
có nhiều chỗ làm dịch vụ mua nhà bên xứ cờ hoa mà bác :). bác mua nhà bên mĩ như bà cô em mua có 150k :)). cái gì chả có dịch vụ hết ^^. còn 26 tỷ là giá công bố của hãng ra mấy cái salon lơn chắc ko tới 20 ty đâu ta

• Like
Reactions: fiorano.bui