Hạng D
25/7/05
2.878
22
38
Re:Cắm trại trên đỉnh Bạch Mã ngày 21/8

Hình offline với anh em OSDN do đồng chí hetxang "bóp", đề nghị đồng chí vào trả bài đê :D

Hạng B2
2/3/10
147
32
28
Chốn êm đềm...

Các bác HLN nhà mình đâu hết cả rồi???

Các bác bóp nhiều lắm mà sao ko up cho bà con ngắm thế nhỉ?

Hạng C
18/5/07
524
4
18
53

vkx80 nói:
Các bác HLN nhà mình đâu hết cả rồi???

Các bác bóp nhiều lắm mà sao ko up cho bà con ngắm thế nhỉ?

chắc có nhiều ảnh nhạy cảm :))

Hạng C
18/5/07
524
4
18
53

Trên đường lên đỉnh Cù Lao Chàm.
thành viên tích cực của HLN: bác sapa và streaker

Hạng D
22/5/09
1.056
14.276
113

hình ảnh nằm bên xehoivietnam, hội leo núi có căn nhà lá bên đó :D

Hạng C
18/5/07
524
4
18
53

vkx80 nói:
Thiếu nhiệt tình và quá cá nhân

Bình tĩnh Xoa ơi :D, có thể mọi người đang bận rộn với công việc chưa có thời gian up được ảnh lên được thôi mà.

Hạng C
18/5/07
524
4
18
53

Em thích cái cầu cảng ở bãi Chồng này. Tuy đơn giản nhưng lại thân quen, nó là nơi đón ta đầu tiên khi đến đảo, và là nơi cuối cùng tiễn quay về đất liền:

nhìn qua chòi canh của đội cứu hộ:

và khi trăng lên:

Hạng B2
2/3/10
147
32
28
Chốn êm đềm...

bombop nói:
vkx80 nói:
Thiếu nhiệt tình và quá cá nhân

Bình tĩnh Xoa ơi :D, có thể mọi người đang bận rộn với công việc chưa có thời gian up được ảnh lên được thôi mà.

Sorry các bác. Nhưng thật tình càng ngày em càng cảm thấy thất vọng, sự hào hứng nó cứ trôi dần theo thời gian và cứ mỗi lần mở máy tính lên là 1 lần cảm thấy hụt hẫng bác ạ!

Hạng B2
11/5/09
106
12
18

businessman nói:
hình ảnh nằm bên xehoivietnam, hội leo núi có căn nhà lá bên đó :D
Chào các bác!
Ldoto về đến nhà là bận rộn quá nên thỉnh thoảng mới đảo qua xem ảnh. Hôm nay mới biết các bác post ảnh chủ yếu bên XV. Vậy mà mấy hôm nay nghĩ các bác cũng bận rộn nên chưa post ảnh được.
Hôm chủ nhật trước các bác về rồi, ldoto và 4so7 bám càng bác vkx80 (bác ý vì 4so7 và ldoto đã thay đổi kế hoạch, không nghỉ lại Đà Nẵng mà về QN ngay trong đêm) về đến Quảng Ngãi lúc nửa đêm. Sáng ra nhìn qua cửa kính của hotel thấy bầu trời xám xịt, mưa ngày càng nặng hạt. Như vậy kế hoạch đi Dung Quất + Nha Trang đành phải gác lại. Hỏi các đại lý vé máy bay thì chỉ còn vé về SG nhưng bay tại Kontum! May mà còn vé xe lửa về lại SG. Trước khi lên tàu, còn được bác vkx80 chiêu đãi 1 bữa cơm gà Qngãi rất ngon.
Vậy là đành lỗi hẹn với bác 12long lần này rồi.
Cám ơn các bác OS miền trung nhé! Các bác nhiệt tình quá.
Lúc ở trên tàu, nghe mọi người gọi điện thoại mới thấy đoàn mình may quá. Đi ngay vào điểm giữa 2 cơn ATNĐ. Đi muộn 1 hôm chắc phải lưu trú bắt buộc tại CLC rồi.
Bác moichan đã về đến SG chưa? Tối ở CLC thấy bác miệt mài làm việc mà nể thật.
Về đến nhà chắc là tất cả các bác đều khỏe mạnh?
Các bác nào còn hình thì post hết lên nhé! Có vài người như ldoto, 4so7… không mang theo máy ảnh nên chỉ còn biết ngóng các bác thôi.