Hạng D
22/5/09
1.056
14.276
113
Re:Cắm trại trên đỉnh Bạch Mã ngày 21/8

em biết là người miền trung rất nhiệt tình, chân thật, thẳng tính, ví như chữ ký của bác GOLF ý, cứ gọi là call a spade a spade (em cũng là người miền trung ^_^) em có ý thế này: bác vkx80 thong cảm và hiểu thế này: các bác trong hội hầu hết là có tuổi, có gia đình, sự nghiệp để quan tâm ngoài những lúc "rong chơi" cùng nhau nên cần có sự thông cảm, chia sẻ về mặc thời gian ( thỉnh thoảng các bác ấy cũng “táo bón” gây "khó ở" cho người khác :D)

thứ nữa là các bác trong hội không phải ai cũng sinh hoạt trong OS, có bác sinh hoạt ở OS, có bác ở xehoivietnam, có bác chơi cả ở OS, xehoivietnam, OF…và có bác cũng chẳng cần chơi ở 4rum nào hết, chỉ cần có cùng chung sở thích khám phá, thích thiên nhiên hoang dã thì gặp nhau để thỏa đam mê, để thỉnh thoảng quên đi những bon chen đời thường…nên...thông cảm vì người thường có ai lại bỏ phố lên rừng bao giờ

[editorid="ctl00_ctl00_contentplaceholder1_contentplaceholder1_postmsg"][canaddcustomcolors="true"][stripabsoluteimagespaths="false"][commoninternalparameters="u2tpblbhdggsrmfsc2usmcxmmfp2y25wdewxsmharu52ym5sewiyehpmmfzryvhsdmnpovrhmmx1y3k5rvpxwmhkv3gwtwpbd05pod0="]p/s: các bác ấy đang “tự sướng” bên xehoivietnam.com, bác có thể ghé vào đó “sướng” chung, chúc bác cuối tuần vui vẻ (sorry, lâu rồi em không insert link nên giờ quên cách :-(( )

Hạng D
25/7/05
2.878
22
38

@bombop & Durian mượn thẻ nhớ của hetxang post ảnh cho anh em xem đê... nếu không sang đến Angkor là bọn em phạt ah nha :D

@vkx80: bác thông cảm nha, máy ảnh của thành viên đoàn là do anh em tự mang theo, mình đâu thể ép người ta dành thời gian upload & post ảnh theo ý mình được phải không nè. Bữa nào offline 7777 chịu phạt với bác nghen.

Hạng C
1/10/05
848
58
28
53

Bác vkx80 vào đây xem cho cái đầu nó bớt nóng đi.

http://xehoivietnam.com/f.um/showthread.php?t=3970

(Xin lỗi MOD OS là không nên đưa link diễn đàn này vào diễn đàn khác, nhưng bác này mới đi chơi với anh em được một bữa nên chưa biết phép nhà).

Tập Lái
11/2/09
39
0
0
20
Saigon

ldoto nói:
businessman nói:
hình ảnh nằm bên xehoivietnam, hội leo núi có căn nhà lá bên đó :D
Chào các bác!
Ldoto về đến nhà là bận rộn quá nên thỉnh thoảng mới đảo qua xem ảnh. Hôm nay mới biết các bác post ảnh chủ yếu bên XV. Vậy mà mấy hôm nay nghĩ các bác cũng bận rộn nên chưa post ảnh được.
Hôm chủ nhật trước các bác về rồi, ldoto và 4so7 bám càng bác vkx80 (bác ý vì 4so7 và ldoto đã thay đổi kế hoạch, không nghỉ lại Đà Nẵng mà về QN ngay trong đêm) về đến Quảng Ngãi lúc nửa đêm. Sáng ra nhìn qua cửa kính của hotel thấy bầu trời xám xịt, mưa ngày càng nặng hạt. Như vậy kế hoạch đi Dung Quất + Nha Trang đành phải gác lại. Hỏi các đại lý vé máy bay thì chỉ còn vé về SG nhưng bay tại Kontum! May mà còn vé xe lửa về lại SG. Trước khi lên tàu, còn được bác vkx80 chiêu đãi 1 bữa cơm gà Qngãi rất ngon.
Vậy là đành lỗi hẹn với bác 12long lần này rồi.
Cám ơn các bác OS miền trung nhé! Các bác nhiệt tình quá.
Lúc ở trên tàu, nghe mọi người gọi điện thoại mới thấy đoàn mình may quá. Đi ngay vào điểm giữa 2 cơn ATNĐ. Đi muộn 1 hôm chắc phải lưu trú bắt buộc tại CLC rồi.
Bác moichan đã về đến SG chưa? Tối ở CLC thấy bác miệt mài làm việc mà nể thật.
Về đến nhà chắc là tất cả các bác đều khỏe mạnh?
Các bác nào còn hình thì post hết lên nhé! Có vài người như ldoto, 4so7… không mang theo máy ảnh nên chỉ còn biết ngóng các bác thôi.

Đêm đó em thiệt là bi kịch mà bác hix, phải cho ông gác máy phát điện 100ngàn để có điện mà email.
Lần sau em quyết không đem laptop theo và tắt điện thoại bác ơi.

Mong sớm lại có dịp gặp các bác.

Hạng B2
2/3/10
147
32
28
Chốn êm đềm...

@ All : Thanks & Sorry
@ Quoc Viet : Đúng rồi bác ạh. Hôm nào em ra ĐN thì cafe nhé

Hạng C
18/5/07
524
4
18
53

pqm7777 nói:
@bombop & Durian mượn thẻ nhớ của hetxang post ảnh cho anh em xem đê... nếu không sang đến Angkor là bọn em phạt ah nha :D

@vkx80: bác thông cảm nha, máy ảnh của thành viên đoàn là do anh em tự mang theo, mình đâu thể ép người ta dành thời gian upload & post ảnh theo ý mình được phải không nè. Bữa nào offline 7777 chịu phạt với bác nghen.

hic, đi chơi về rồi làm oải thật.
Em hiện đang ở Busan - Korea, còn bác hetxang ở tận Quảng Châu. Chắc cuối tuần mới gặp lại các bác được.

O.S.P.D
9/12/06
1.885
5
38
Đất cò rán

bombop nói:
Em hiện đang ở Busan - Korea, còn bác hetxang ở tận Quảng Châu. Chắc cuối tuần mới gặp lại các bác được.
Ở đâu thì Bác cố gắng phọt lên AE OSHN xem tý...:cool::cool::cool::D

Hạng C
18/5/07
524
4
18
53

dephuly nói:
bombop nói:
Ở đâu thì Bác cố gắng phọt lên AE OSHN xem tý...:cool::cool::cool::D

ơ Dê đấy à, lâu quá rồi không được ăn thịt dê, nhớ quá :D:D