Hạng B2
20/3/12
196
25
28
Em cũng cảm thấy giải này hơi tẻ nhạt, mong rằng lần sau BTC đem nguyên cái luật FIFA vào áp dụng luôn.

Vidu:
1. banh qua nửa sân mới được truyền về thủ môn.
2. cách thức thay người.
3...

M.L.C nói:
Santa_Lucia nói:
Đề nghị BTC test doping cầu thủ của BFC đê! :D
Chỉ là giải khởi động của giải OS thôi nên vui vẻ là chính bác ơi. Nhưng vào giải OS thì nên test doping tất cả các đội kỹ hơn. Ngoài ra em góp ý ở giải OS nên rút kinh nghiệm không nên cho chuyền bóng về thủ môn thoải mái để câu giờ như giải này. Sẽ làm trận đấu nhàm chán, thắng thua tuy quan trọng nhưng không khí một trận đấu mới quan trọng hơn. Trận chung kết vừa rồi theo nhận định cá nhân em là trận đấu tẻ nhạt nhất giải này. Là cầu thủ góp mặt trong trận đấu em cảm buồn vì làm khán gỉa thất vọng đã trông chờ vào một trận chung kết sôi nổi và nảy lửa. Không biết khi nhìn trận chung kết diến ra như vậy ban tổ chức giải này có.....buồn không???
Đầu tiên em xin chúc mừng các bác nhà TFC với danh hiệu á quân tại SFC Open 2013...

Tiếp theo là chúc mừng bác với danh hiệu Vua Phá Lưới nhóe...

Và cuối cùng là những tình cảm thân mến và kính trọng nhất mà sờ-ti em dành gửi đến cho tập thể ae TFC, những người đã xử lý tình huống phải nói là đáng để người ta nể phục ợ...

Thật ra thì trong 1 giải đấu, để đi đến được trận CK, hai ứng viên đều phải trãi qua 1 hành trình rất khác nhau...TFC rơi vào bảng tử thần...và xuất sắc đoạt ngôi đầu bảng, BFC thì lại được ung dung nhả đạn...vì rơi vào bảng đấu khá nhẹ...

Với loại hình giải đá 5 trận/ngày như thế này...thì thể lực sẽ là yếu tố quyết định tại trận đấu cuối cùng...vì thể lực của nhà TFC đã hao mòn rất nhiều...trong khi BFC năm nay lại đến với SFC Open 2013 với rất nhiều cái mới có chất lượng chuyên môn cao...nên tỉ số cách biệt cũng không có gì đáng ngạc nhiên đâu ợ...

Vui lên nhóe vua phá lưới M.L.C...bởi lẽ cho đến giờ phút này...TFC vẫn đang là ĐƯƠNG KIM VÔ ĐỊCH OS CHAMPION LEAGUE...

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.559
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
steven_7789 nói:
MFC vừa có cú sút uy lực đáp trả do tiền đạo Tanhuyfarmer thực hiện...nhưng thủ môn BFC đã xuất sắc cản phá...tỉ số vẫn giữ nguyên là 0-0
bác ghi lộn tên tiền đạo chủ lực bên em rồi :D:D. Tanhuyfamer là cây Nhậu chủ lực bên em chứ ko phải tiền đạo nhé :D:D

Hạng D
5/9/07
1.196
135
63
45
Tp.HCM
Bác hiểu sai ý em rùi. Ý em là "thắng thua tuy quan trọng nhưng không khí một trận đấu mới quan trọng hơn". Cả đội bên em đều rất vui vì lọt vào tới trận CK. Chỉ mong sao giải OS sắp tới BTC áp dụng nguyên cái luật FIFA như vầy nè :
ARMYadv nói:
Em cũng cảm thấy giải này hơi tẻ nhạt, mong rằng lần sau BTC đem nguyên cái luật FIFA vào áp dụng luôn.

Vidu:
2. cách thức thay người.
3...
để các trận đấu đỡ tẻ nhạt như trận CK vừa rồi thôi.

Hạng B2
22/3/12
110
0
0
44
M.L.C nói:
Bác hiểu sai ý em rùi. Ý em là "thắng thua tuy quan trọng nhưng không khí một trận đấu mới quan trọng hơn". Cả đội bên em đều rất vui vì lọt vào tới trận CK. Chỉ mong sao giải OS sắp tới BTC áp dụng nguyên cái luật FIFA như vầy nè :
ARMYadv nói:

Vidu:
2. cách thức thay người.
3...
để các trận đấu đỡ tẻ nhạt như trận CK vừa rồi thôi.
Ờ...ờ...chính xoác...lúc BFC mở được tỉ số roài...thì chủ động giữ nhịp bằng cách đan bóng nhiều ở phần sân nhà với bộ 3 Phodem-Heo HP-GK HiepDo...

Nếu áp dụng luật không cho chuyền bóng về, và thủ môn chỉ được giữ bóng 4 giây...có thể sẽ có khác biệt về lối chơi,và kết quả trận CK có thể đã khác...mặc dù, tại Giải lần này, BFC thật sự quá hay và quá đồng đều...

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Mời các bác xem các clip bàn thắng trong trận chung kết cup SFC 2013 do vệ tinh do thám VinaSat xxx của OS cung cấp từ...mặt đất:D

1-0

[youtube]http://youtu.be/AoJlvMswjss[/youtube]

2-0

[youtube]http://youtu.be/It0iQ9a0-3c[/youtube]

3-0

[youtube]http://youtu.be/b-yfhtHB6Bw[/youtube]

4-0

[youtube]http://youtu.be/49DA9SuBrwA[/youtube]

Hạng B2
22/3/12
110
0
0
44
...xem xong mới thấy BFC bây giờ thật sự đáng sợ...cứ như là 1 thế lực bóng đá kiểu Barca thời Pep Guardiola...

Hạng C
29/3/05
814
137
43
51
- Chúc mừng giải SFC Open 2013 đã thành công tốt đẹp

- Chúc mừng BFC đã bảo vệ thành công chức VĐ SFC 2012

- Chúc mừng TFC vẫn xứng danh "Tứ đại gia OS"

- Chúc mừng bác Chương MLC đã dành danh hiệu "Vua phá lưới"

- Chúc mừng FIFC đã giữ lửa khát vọng & dành hạng 3 chung cuộc

- Chúc mừng MFC cũng đã vượt chỉ tiêu khi lọt vào BK & dành hạng 4 khiêm tốn

Em cũng đồng quan điểm vơi bác MLC là các giải sau này của OS , chúng ta nên áp dụng luôn luật fusal QT : ko trả bóng về TM khi chưa qua nửa sân / qua nửa sân rồi nhưng chưa chạm chân đối phương Thực tế áp dụng luật này sẽ hạn chế rất nhiều kiểu đá câu h, gây ức chế, giúp tốc độ trận đấu cao, hấp dẫn & kịch tính . VD như trận TFC - MFC : 3-3 các bác TFC dẫn 3-1 rồi 3-2 nhưng ko hề có thái độ câu giờ
Nhờ đó MFC mới có cơ hội gỡ hòa 3-3 ở phút cuối cùng :D