Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
"ông đi vậy là sai rồi mà cố cãi. khi ông làm việc vs csgt thì ông phải xuất trình giấy tờ, đó là nghĩa vụ của ông". xxx ở LTK nói vs e như thế đó ạ.
Tôi đi vậy không sai.. khi anh tiếp xúc vs tôi a phải chào hỏi theo điều lệnh. A dừng xe tôi là a làm việc voi81 tôi chu81 ko phải tôi làm việc vs a .. Nghĩa vụ của a là phải chứng minh hành vi vi phạm của tôi..quyền lợi của tôi là tư mình hoặc thông qua người đại diện hợp pháp để chứng minh tôi không vi phạm.. em nói vs xxx biên hòa và rạch chiếc :p

Êm xin like bác chủ :)

Hạng D
7/6/11
1.319
516
113
41
XXX NVL được cái "vui vẻ" hơn XXX Vành Đai 2, nói đúng mật khẩu là cho đi liền. Như em bị vụ 3 lane đi thẳng nè, nhanh gọn lẹ. Chứ mấy ông ở VD2, không túm được thì mặt như cái mâm.

• Like
Reactions: iteamo
Hạng C
3/3/12
524
369
63
Quận 2, tp. HCM
Hôm qua e cũng chiến với xxx gầm cầu vượt văn thánh hường từ nguyễn hữu cảnh ra cầu sg nè
Nguyên van như sau:
mô tả sơ qua " dug Ng hữu cảnh gần tới đèn đỏ chui vào gầm cầu nguyễn hữu cảnh ra cầu sg có 3 làn ở giữa 1 làn honda sát lề đường ở chổ đèn đỏ the Manor gi đó có đ2n đỏ và biển 411 đần đ2n đỏ gầm Ng hữu cảnh có vạch chỉ đường 1.18 cho ba làn quẹ cầu sài gòn, e thấy 2 xe bự đầu đèn đỏ 2 làn sát con lươn e xi nhan vào làn còn lại chờ đèn đỏ qua, vừa qua gầm cầu Cạp nong chỉ ngay mặt e và bắt đầu
e đậu xe chờ 5p nó không qua xe e, vì đông xe gm nên e cánh chỗ xxx đứng 50m chờ không được e cầm 2 dt và 1 sổ dk bằng lx qua
xxx a đi vào làn xe máy
e ủa làn xe máy a
xxx 2 làn ngoài cùng cho oto thôi
e biển 412 nằm chỗ nào nhỉ anh. e nói nhé đầu đường có 412 dưới lòng đường chỗ giao lộ có vạch 1.18 sao a lại thổi tôi
xxx sai a còn cãi a
e đồng chi đi với tôi e và xxx1 đi lại chỗ thấy được 1.18 thì khi đó
xxx2 ra hỏi e a đi đâu
e không trả lời và bảo a có thấy vạch 1.18 dưới đường không lúc đó có 3 xe gắn máy đang đậu
xx2 im 1 tý và nói a đi vậy hoda láy đau đường mà đi
e đấy là việc của honda còn tôi đi đúng luật là việc của tôi
"e bồi luôn nói thậ nhé ngày tôi đi qua đây 4 lần lần nao tôi cũng dừng làn đó nha"
xxx2 thôi a đi đi
e vỗ vai xxx2 đi nhé đồng chí và e bước qua xxx1 chào a nhé
xxx1 đéo chào lại câu nào

• Like
Hạng C
9/8/06
600
2.675
93
Report 1h30 : đang bắt lấn tuyền ở Nguyễn Thị Thập, giữa cầu Đa khoa-Huỳnh Tấn Phát.
2 đầu không biển phân làn nhé. Làn xe máy bé tẹo nhé.

• Like
Hạng C
19/1/14
708
459
63
46
Chào đoàn kết và xây dựng là sao bác chủ? Em rất là quan ngại cách chào này@