Hạng D
6/5/04
2.796
1.900
113
Vietnam
Là người sở hữu Lux SA SUV, đọc comment của nhiều bác tập lái cười bể bụng. Xe Nhật đồng cấp làm quái gì có cửa so với Lux Sedan và SUV của Lux. Nác nào muốn phản đối, mang xe ra ta lập một téam test cho vô tư. Tuy nhiên xe Nhật đồng cấp giá hạng D với Sedan Lux thì có, xe SUV không có, chỉ toàn SUV hạng C.

Hạng B1
1/5/19
68
91
21
30
đề nghị anh em bình tỉnh, tránh rơi vào bẫy "bay màu". chỉ nên đọc qua và cmt trên miệng, tuyệt đối ko viết ra đây nha nha :D
Tổ đội anti nhiều quá, thôi thì làm 1 bài gom lại búng tay 1 lần, lọc mem 1 lần vậy :D

Hạng C
11/2/08
576
715
93
Chủ thớt đã mua rồi, ae cứ chê vậy xe rớt giá tội anh chủ ;)
À mà a chủ nhớ để dành tiền thay thước lái nha

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Cái xe mới ra chưa bao lâu mà cũng bị chê, toàn suy diễn rồi chê chứ có sở hữu xe đâu mà chê. Muốn chê thì đợi nó có sự cố đi lớn đi, còn mấy cái hư lặt vặt vài xe thì hãng nào không có, kể cả Nhật.
Không mua không dùng thì tốt nhất là coi người ta mua xài thế nào, tiền không dám bỏ ra mà miệng thì cứ đánh giá, mà đánh giá theo kiểu “hình như”, “nghe nói”.

Hạng B2
14/2/11
403
119
63
từ lúc xe ra đời, toàn dân VIP mua rồi cất hay sao mà ra đường không thấy chiếc nào, trong khi đó con Xpander, Access, Vios ... mới chạy đầy đường, đúng là là... "mãnh lịt tình iu VND"

• Like
Reactions: boobyboo64
Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
từ lúc xe ra đời, toàn dân VIP mua rồi cất hay sao mà ra đường không thấy chiếc nào, trong khi đó con Xpander, Access, Vios ... mới chạy đầy đường, đúng là là... "mãnh lịt tình iu VND"

B ko thấy ko có nghĩa là ko có nhé
T gặp suốt ngày, gặp nhiều nhất tại các khu vực vinhomes... (Trung cư, biệt thự của Vin)
Nói ko ngoa thì mẫu xe đầu tiên như vậy là thành công rồi
Với thế lực của Vin thì chắc chắn sẽ trở thành Samsung, Hyundai của VN
Bác cứ chê thoải mái đi, nhưng có tiền có thể làm tất cả, mà nói về tiền thì ở VN bác biết rồi đấy
Mà có thể ở miền Nam thì mình ko rõ, nhưng ở Hn thì vin là một thế lực rồi
Người ta mua nhà ở Vinhomes, mua đồ ở VinMart, Khám bệnh ở Vinmec, nghỉ dưỡng tại Vinpearl, đi xe Vinfast ( cả xe đạp điện nhé), dùng điện thoại vinsmart, con đi học ở Vinschool...
Nó là 1 tổ hợp dịch vụ của những người ở trung cư biệt thự của Vin, nên những người như bác ko thấy ko biết là điều cũng ko có gì lạ.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
14/2/11
403
119
63
B ko thấy ko có nghĩa là ko có nhé
T gặp suốt ngày, gặp nhiều nhất tại các khu vực vinhomes... (Trung cư, biệt thự của Vin)
Nói ko ngoa thì mẫu xe đầu tiên như vậy là thành công rồi
qua Vinhome cũng có thấy chiếc nào đâu, cũng ko thấy công bố số liệu lượng xe bán hàng tháng như các hãng, sản xuất xe bán mà bí mật như sản xuất bom nt , như vậy mà thành công thì ảo quá

Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
qua Vinhome cũng có thấy chiếc nào đâu, cũng ko thấy công bố số liệu lượng xe bán hàng tháng như các hãng, sản xuất xe bán mà bí mật như sản xuất bom nt , như vậy mà thành công thì ảo quá
Bác đọc lại cmt của t mới sửa đi, có thể trong nam khác ngoài bắc

Hạng B2
25/10/16
119
99
28
33
Chiếc nay này mua là món hời đó, giá phải 5 tỉ mới xứng đáng với giá phụ tùng sửa chữa:)))