Hạng C
2/12/18
959
567
113
41
E chỉ thấy lạ là bác chủ đăng cái đó lên thì vin đính chính là 29 củ. Lỡ ko đăng thì sao nhỉ
Không đăng có ai biết đâu mà đính với chả chính bác...mà e nghĩ chiêu pr thôi...chứ ai nhầm kiểu này đc...

• Like
Reactions: lethangmy
Hạng C
2/12/18
959
567
113
41
B ko thấy ko có nghĩa là ko có nhé
T gặp suốt ngày, gặp nhiều nhất tại các khu vực vinhomes... (Trung cư, biệt thự của Vin)
Nói ko ngoa thì mẫu xe đầu tiên như vậy là thành công rồi
Với thế lực của Vin thì chắc chắn sẽ trở thành Samsung, Hyundai của VN
Bác cứ chê thoải mái đi, nhưng có tiền có thể làm tất cả, mà nói về tiền thì ở VN bác biết rồi đấy
Mà có thể ở miền Nam thì mình ko rõ, nhưng ở Hn thì vin là một thế lực rồi
Người ta mua nhà ở Vinhomes, mua đồ ở VinMart, Khám bệnh ở Vinmec, nghỉ dưỡng tại Vinpearl, đi xe Vinfast ( cả xe đạp điện nhé), dùng điện thoại vinsmart, con đi học ở Vinschool...
Nó là 1 tổ hợp dịch vụ của những người ở trung cư biệt thự của Vin, nên những người như bác ko thấy ko biết là điều cũng ko có gì lạ.
Nhờ bác liệt kê mà e mới biết tổ hợp vin đó... đây đang nói là con xe và giá trị con xe đó có phù hợp hay không...còn các sp còn lại của vin thì ko bàn...mà xe vin ít thấy thật...chắc các bác mua để ngắm nên ít thấy ngoài đường...

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Ko có xe éo đc bàn hả bác. Đâu ra tư tưởng đó vậy.
à, được bàn chứ, nhưng bàn và nói xấu thì khác nhau, bàn là dựa trên dữ liệu, sự thật, còn nói xấu thì đặt điều, suy diễn, phán bừa. Xe chạy ngoài đường mới có mấy tháng, bỏ tiền chuột bạch cũng không bỏ, nhưng làm như biết rõ cái xe này nó chắc chắn dỏm lắm.

Hạng D
21/12/14
2.202
7.912
123
à, được bàn chứ, nhưng bàn và nói xấu thì khác nhau, bàn là dựa trên dữ liệu, sự thật, còn nói xấu thì đặt điều, suy diễn, phán bừa. Xe chạy ngoài đường mới có mấy tháng, bỏ tiền chuột bạch cũng không bỏ, nhưng làm như biết rõ cái xe này nó chắc chắn dỏm lắm.
Nói xấu gì bác suy diễn gì. Dữ liệu thật chứ có giả đâu. Mà e phán xe vin dỏm hồi nào. Hay chụp mũ quen rồi

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Bữa thấy trên mạng tấm hình này...
View attachment 2066841
Cứ tưởng đội anti dìm hàng Vin. Giờ xem bài chủ thớt mới thấy nội thất Vin tởm thật sự, chứ không phải bị dìm hàng. Trình độ lắp ráp thế này thì còn thua cả Xe Tàu. Mới bên ngoài đã thế, máy móc, khung gầm bên trong thì.. thôi, không dám nghĩ tiếp nữa! Chúc "anh Ân" may mắn với con xe của mình. Cảm giác chạy tốc độ cao mà chả biết có cái gì nó rớt ra không nữa chắc chắn là rất phê
View attachment 2066843
Ít ra phải như bác này có tấm hình chứng minh điểm chưa đạt.
Cá biệt 1 xe hay xe nào cũng vậy bác? Chứ Santafe có bài về cái tapi cửa không khít, Civic có cái cốp bị lệch. Mer đang bị phản ánh về xe đang chạy ga không lên.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
11/10/13
294
323
63
B ko thấy ko có nghĩa là ko có nhé
T gặp suốt ngày, gặp nhiều nhất tại các khu vực vinhomes... (Trung cư, biệt thự của Vin)
Nói ko ngoa thì mẫu xe đầu tiên như vậy là thành công rồi
Với thế lực của Vin thì chắc chắn sẽ trở thành Samsung, Hyundai của VN
Bác cứ chê thoải mái đi, nhưng có tiền có thể làm tất cả, mà nói về tiền thì ở VN bác biết rồi đấy
Mà có thể ở miền Nam thì mình ko rõ, nhưng ở Hn thì vin là một thế lực rồi
Người ta mua nhà ở Vinhomes, mua đồ ở VinMart, Khám bệnh ở Vinmec, nghỉ dưỡng tại Vinpearl, đi xe Vinfast ( cả xe đạp điện nhé), dùng điện thoại vinsmart, con đi học ở Vinschool...
Nó là 1 tổ hợp dịch vụ của những người ở trung cư biệt thự của Vin, nên những người như bác ko thấy ko biết là điều cũng ko có gì lạ.

không biết cố tình hay vô ý- chứ đúng chính tả là : chung cư ạ

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Nói xấu gì bác suy diễn gì. Dữ liệu thật chứ có giả đâu. Mà e phán xe vin dỏm hồi nào. Hay chụp mũ quen rồi
Nếu bác không phán xe vin dỏm cho em xin lỗi, em quote cái ý của bác nhưng nói chung chứ không có ý ám chỉ bác.

Hạng D
21/12/14
2.202
7.912
123
Ít ra phải như bác này có tấm hình chứng minh điểm chưa đạt.
Cá biệt 1 xe hay xe nào cũng vậy bác? Chứ Santafe có bài về cái tapi cửa không khít, Civic có cái cốp bị lệch. Mer đang bị phản ánh về xe đang chạy ga không lên.

Em ko có bằng chứng đâu bác ạ. Tại em "toàn nghe nói" ko bác à. Chắc tại e nhầm giống đại lý rồi
Lần đầu mua Vinfast Lux A2.0, bác tài đánh giá như thế nào ?

Hạng B2
9/8/12
238
513
93
không biết cố tình hay vô ý- chứ đúng chính tả là : chung cư ạ
Há há, các bạn Vinno toàn lũ đầu đất nhỉ. Thằng ku Việt Tân phản động trên thì "trung cư":D. Tay chủ thớt thì viết "anh Ân có tầm nhìn kém", khác gì chửi ảnh ngu :D. Thằng ku dưới này thì sai chính tả tè le, há há
Lần đầu mua Vinfast Lux A2.0, bác tài đánh giá như thế nào ?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Em ko có bằng chứng đâu bác ạ. Tại em "toàn nghe nói" ko bác à. Chắc tại e nhầm giống đại lý rồiView attachment 2066870
Ủa Vinfast nói đại lý nhầm rồi, bác cũng vẫn nhất định không chịu à? Thế nào bác mới chịu?
Đại lý muốn tiền nhiều nên báo giá thay cả cụm, bác không thích thay cả cụm thì kêu báo giá lại, giờ họ nói nhầm báo giá lại bác lại không cho họ nhầm à? Khi nào ra hoá đơn thanh toán cái thước lái mấy trăm triệu thì nó mới là bằng chứng là dữ liệu thật nhé bác.
Họ đã nói họ sai rồi mà vẫn ép họ bán cái thước lái cả trăm triệu cho bằng được thực ra bác muốn gì vậy?