Hạng C
18/4/19
568
433
91
30
Đọc bài phỏng vấn sao giống nhét chữ vào miệng quá hen... Hay do mình có ác cảm ta.... :oops:

• Like
Reactions: TonyTrump
Hạng C
30/5/17
512
624
93
43
Giá xe anh vượng định vị phải hơn xe nhật ,tiệm cận xe đức .Ai làm chuột bạch để cho mọi người ngưỡng mộ thì chịu thôi .Đứa cháu gái mua xe dien klara ,chạy một thời gian đem bán ,lái vô mua trả 5 triệu mà còn ưỡn ẹo .Tui ít tiền cứ vision của honda mà mua ,đi chán bán đi cũng đơn giản ,lỗ ít bạc cũng không bức xúc

Hạng C
10/12/12
896
2.044
93
đề nghị anh em bình tỉnh, tránh rơi vào bẫy "bay màu". chỉ nên đọc qua và cmt trên miệng, tuyệt đối ko viết ra đây nha nha :D

Hạng D
3/2/17
3.545
4.544
113
Giá xe anh vượng định vị phải hơn xe nhật ,tiệm cận xe đức .Ai làm chuột bạch để cho mọi người ngưỡng mộ thì chịu thôi .Đứa cháu gái mua xe dien klara ,chạy một thời gian đem bán ,lái vô mua trả 5 triệu mà còn ưỡn ẹo .Tui ít tiền cứ vision của honda mà mua ,đi chán bán đi cũng đơn giản ,lỗ ít bạc cũng không bức xúc
Bác mua hộ e chiếc klara giá 5tr e biếu b thêm 5tr uống nc nhé

• Like
Reactions: Nttoan26
Hạng D
17/10/19
1.961
2.762
113
24
Bến Tre
www.facebook.com
Vin thặc phí tiền, đi thuê chú trẻ trâu viết bài PR ?!!?? Bài viết không ngửi được ?!!? :eek::D:D
Bài này tương tự như những bài review hàng quán trên Saigon Ùm thôi bác ạ, tôi mua xe tôi thấy sao tôi chia sẻ như vậy, đó là tiêu chí của bài này. Nghĩ thoáng một xíu, cuộc sống nó phức tạp lắm rồi, đơn giản thôi