Tags
c200
Hạng B2
27/9/18
242
177
58
37
Vẫn vợ cũ camry mà bừa thôi bác! Vợ mới chưa đăng kí kết hôn bác ơi!
Cẩm Ly 19 chuẩn bị ra mắt kìa bác, cưới về đổ xăng chịch tới 2029 rùi lấy tiền bảo dưỡng bảo hành sửa chữa dư ra mua trực thăng bay cho máu bác.
Em thấy cứ như các cụ, cứ Cẩm Ly mà táng, ăn chắc mặc bền chạy khỏe re chả lo lắng vẹo gì nếu bác đã có vợ con. Còn nếu chưa có thì cũng nên cân nhắc Bim, Mẹc, Đì để xúc "em chưa 18" hâha

Hạng D
20/9/16
1.766
2.254
113
Cẩm Ly 19 chuẩn bị ra mắt kìa bác, cưới về đổ xăng chịch tới 2029 rùi lấy tiền bảo dưỡng bảo hành sửa chữa dư ra mua trực thăng bay cho máu bác.
Em thấy cứ như các cụ, cứ Cẩm Ly mà táng, ăn chắc mặc bền chạy khỏe re chả lo lắng vẹo gì nếu bác đã có vợ con. Còn nếu chưa có thì cũng nên cân nhắc Bim, Mẹc, Đì để xúc "em chưa 18" hâha
thế kỷ 21 rồi mà còn Cẩm Ly

Hạng C
17/8/18
735
348
98
thế kỷ 21 rồi mà còn Cẩm Ly
Tùy nhu cầu, độ tuổi mỗi người thôi bác ơi. Camly hay mer đều có điểm hay điểm dở. Nếu là thanh niên thì nên chọn mer cho trẻ trung, năng động. Thích ăn chắc mặc bền, tiền bac không dư dã thì cứ camly mà tán.

Tập Lái
4/3/19
3
0
1
34
Ho Chi Minh
mbphumyhung.com
Bản C300 đang có chính sách gì hấp dẫn không bác @dung_phan_SoS ?
Nghe bạn em nói bản 300 đi êm lắm mà sao bác còn chê qua ổ gà nó sốc?
C300 theo ý kiến của em thì chiếc này khá ngon . Giá cũng khá êm ,nhiều tiện ích . Em là saler của Phú Mỹ Hưng .
Bác xem thêm thông tin của em nó đi , đảm bảo thích luôn : mercedes c300 amg 2019

Hạng B2
7/6/08
428
102
43
42
Bản C300 đang có chính sách gì hấp dẫn không bác @dung_phan_SoS ?
Nghe bạn em nói bản 300 đi êm lắm mà sao bác còn chê qua ổ gà nó sốc?
Hi bác, theo kinh nghiệm của em đi qua các dòng xe Đức và các hãng xe Châu Á khác, thì giảm sóc trên xe Đức cứng hơn nhiều so với xe khác do nhiều yếu tốt, nhưng trước nhất là do quan điểm an toàn và chế tạo xe cho nhu cầu chạy nhanh của người Đức, nên các phuộc xe được tinh chỉnh lại rất nhiều, thêm nữa là bên đường của họ ít ổ gà lắm bác ah...
Thiết kế yêu cầu áp suất lốp xe của Đức cũng khá cao so với các dòng xe khác, vd xe sedan chở đủ 5 người yêu cầu áp suất lốp Trước 2.7bar và Sau 3.1bar (bác có thể so với các dòng xe tương tự nhé)
Vì vậy bác lấy ổ gà của đường vietnam ra đánh giá độ êm ái thì các dòng xe của Đức thua chắc... một ý kiến cho bác tham khảo