Hạng B1
28/3/12
76
23
8
[font="times new roman,times"]Bác chủ cho em hỏi bác thuê xe ở đâu vây!em lấy bằng cũng 2 năm rồi , có vài chuyến lái đường trường với gia đình (chắc cũng khoảng gần 2000km
).[/font]
[font="times new roman,times"]Cuối tháng tới định đánh lẻ một chuyến với gấu , nhưng đang băng khoăn không biết thuê xe ở đâu uy tin ( cùng tình trạng với bác chủ , không có hộ khẩu SG , đang làm việc tại Saigon Hi-Tech Park).[/font]
[font="times new roman,times"]Nhờ các bác tư vấn giúp em chỗ thuê xe . Có thể sử dụng hồ sơ gốc GPLX để thay thế hộ khẩu được không ,1 chú PCX 2013 chính chủ do em đứng tên và những giấy tờ cần thiết.... Thanks các bác .[/font]

Last edited by a moderator:
Hạng B2
13/3/14
276
252
63
HCM
khogxe nói:
[font="times new roman,times"]Bác chủ cho em hỏi bác thuê xe ở đâu vây!em lấy bằng cũng 2 năm rồi , có vài chuyến lái đường trường với gia đình (chắc cũng khoảng gần 2000km
).[/font]
[font="times new roman,times"]Cuối tháng tới định đánh lẻ một chuyến với gấu , nhưng đang băng khoăn không biết thuê xe ở đâu uy tin ( cùng tình trạng với bác chủ , không có hộ khẩu SG , đang làm việc tại Saigon Hi-Tech Park).[/font]
[font="times new roman,times"]Nhờ các bác tư vấn giúp em chỗ thuê xe . Có thể sử dụng hồ sơ gốc GPLX để thay thế hộ khẩu được không ,1 chú PCX 2013 chính chủ do em đứng tên và những giấy tờ cần thiết.... Thanks các bác .[/font]
Trên diễn đàn có topic này nè
http://www.otosaigon.com/forum/Thue-xe-tu-lai-ho-khau-tinh-m7730675.aspx
Em chỉ pác để cho pác nợ 1 chầu cà-phê vì không đọc mà hỏi nhá, hôm nào gặp em chung cà phê sau... =))

Last edited by a moderator:
Hạng B1
28/3/12
76
23
8
[font="times new roman,times"]Thanks Bác Tran Bao Ha , topic đó em cũng có đọc rồi . Nhưng em mong được tư vấn thêm một số địa chỉ cho thuê xe uy tín cũng như cách thuê . Theo em tìm hiểu thì có bác Vũ bên Lạc Long Quân và A Tuyết cũng bên Lạc Long Quân.[/font]
[font="times new roman,times"]Có bác nào đã thuê xe của 2 Bác này chưa cho em xin chút đánh giá . Thanks các Bác nhiều ![/font]

Hạng B2
24/4/13
287
33
28
Re: Lần đầu thuê xe, newbie cần trợ giúp ạ !

cách đây mấy năm em cũng như bác, lúc đầu thuê xe phải có ng đi cùng, về sau tự đi 1 mình, giờ ghiền luôn mua xe chạy dịch vụ luôn, lâu ko chạy xe khó chịu lắm

Hạng B1
28/3/12
76
23
8

Mr Kid_pro nói:
Số mình 09O32391 chín bảy bạn nhé, pm gấp Bro nhé!
[font="times new roman,times"]Thanks Bác Mr Kid ! gấn cuối tháng lấy ngày cụ thể e pm cho Bác liền[/font] .

khogxe nói:
Mr Kid_pro nói:
Số mình 09O32391 chín bảy bạn nhé, pm gấp Bro nhé!
[font="times new roman,times"]Thanks Bác Mr Kid ! gấn cuối tháng lấy ngày cụ thể e pm cho Bác liền[/font] .
Ý của mình là đưa số để chủ Topic pm cho mình chứ mình ko phải là chủ cho thuê xe.

Hạng D
12/12/03
2.829
3.739
113
Vietnam

E cũng nói luôn các bác...các bác đừng quan tâm cái bảo hiểm 2 chiều làm gì...đừng có thuê xe rồi bia rượu lái thì cứ bình tĩnh mà lái xe...chạy có sự cố là phải chịu...bảo hiểm dính vào rắc rối tè le...chưa kể thủ tục cực kì nhiêu khê để nhận tiên...mua bảo hiểm thì dễ...lấy tiền của bh khó lắm các bác...
Còn thuê xe em thì dưới chữ kí đó ạ...xe em full độ hơi bị đã...quảng cáo tí