Hạng B2
8/1/15
205
207
43
Đề nghị OS thành lập đội tư vấn trực tuyến, cung cấp số hotline để anh em nhờ check giá vi phạm trước khi deal với xxx :D
Cài áp ithong mở ra xem là được, smartphone giờ rẻ mà, quan trọng bác biết lỗi gì và dò cho nhanh thôi. keke :D

Hạng B2
28/10/14
146
67
28
41
15 Yên Bái F4 Vũng Tàu
Bác đi mà không nhìn bảng hướng dẫn đi ra đại lộ Võ Văn Kiệt ah ,rẽ phải Trần Hưng Đạo sau đó rẽ phải theo hướng dẫn ,bác lại làm hư cán bộ .sau này nó xây nhánh cầu ra VVK thì sẽ không ùn tắc chỗ này nữa

Hạng B1
8/12/13
83
81
18
Bác chủ đi ba năm mới bị phạt có 1 cái, tài ác. Hèn gì k biết mức phạt kkk

• Like
Reactions: BaKe
Hạng D
15/11/10
2.472
2.609
113
Em thì cũng chẳng ghét gì CA cả, ai cũng có công việc khó nhọc riêng, có điều đừng ai hành ai là được. Nếu có hành cũng phải hành cho đúng, đừng nghĩ mình có quyền thì mình nói và người khác phải nghe theo. người ta cũng biết phân biệt được đâu là đúng đâu là sai. Cái nào nên thông cảm bỏ qua, cái nào cần giúp đỡ.

Thiên đường mà đòi hỏi nhiều quá nha ! Mời bác qua tư bởn rẫy chết mà đòi hỏi :D

Hạng B2
22/3/15
295
298
63
Hôm trước bóng đèn bị tèo một bên mà minh không biết...đành làm hư cán bộ hết 100k :confused:..tại mình không bao giờ để trong bóp quá 200k bao giờ ( toàn giấu cho khác)...hôm ấy đi đám cưới về đi ngang ngã tư tú sương + nguyễn thông...bị mấy a ngoắc vào...bla bla một hồi...đòi 500k..mình moc bóp ra cho coi..còn 120k mà toàn tiền 10k..mình nói mình còn nhiêu đây..nếu a không nhận thì cứ lập bb hôm sau mình đóng phạt..mấy a hok nói tiếng nào lấy luôn..còn chừa 20k :mad:.

Hạng B2
16/7/12
359
269
63
57
Bác chủ giỏi quá. 3 năm mới bị phạt :)
Em bị ngay ngày đầu tiên cầm lái, ngay tại ngã 3 nổi tiếng Hoàng Văn Thụ - Trương Quốc Dung. Hồi đó làn ngoài cùng chỉ cho rẽ trái chứ không như bây giờ.
Câu đầu tiên em nghe là 1Tr7 giam bằng 30 ngày. Em nói thật tình luôn: hôm nay anh cầm lái ngày đầu tiên, em thông cảm. xxx rất vui vẻ hướng dẫn chỉ cho em phải đi như thế nào. Rồi nhận biên bản, mấy hôm sau lên đóng phạt 400K :)

Hạng D
13/4/15
1.864
3.376
113
Đôi khi lơ đễnh thôi các bác ơi, không phải do không biết luật hay chạy đại, em chạy gần 20 năm, bị phạt tổng cộng 5 lần gồm : 1 lần đèn đứt bóng tại võ văn kiệt (xe thằng bạn) : 3 ổ, 1 lần cán vạch liền do mải trò chuyện: 2 ổ, 1 lần xe hết hạn đăng kiểm mà không nhớ, xách ra sân bay nữa mới ngầu: CSGT rượt theo : 10 ổ. Còn lại 2 lần : một vượt phải tại Tiền Giang, biên bản 700k, giam bằng 30 ngày, một biên bản tại Bàu Hàm vì quá tốc độ 47/40 do vượt xe tải bò 20km/h, mà không nhìn thấy biển hạn chế 40km/h, nộp ngân sách 350k. Thường đi em canh biển báo dữ lắm mà cũng bị đó. Sai thì chịu. :)