Hạng B1
13/4/08
79
108
33
33
HCM
Các bác có đọc báo sáng này không :)) Lần đầu tiên em thấy bác Toy có đại sứ thương hiệu ở nước mình thì phải. Thấy báo viết là cô Suboi nào đó mà trẻ lắm, em hơi bất ngờ vì tưởng bác Toy phải chọn cô diva nào sang chảnh để thu hút khách hàng cơ :))

Mà em cũng đang thắc mắc là xe bác Toy đó giờ thường dành cho gia đình, các bác công chức mà nói chung là lớn tuổi. Còn cô Suboi này thì trẻ măng à thì em không thấy cả 2 liên quan đến nhau lắm. Các bác biết thêm thông tin gì thì thông não giúp em ạ :D

Hạng B2
25/7/17
116
10
18
30
Tuy không nổi tiếng như mấy ca sĩ diễn viên thị trường nhưng bạn Suboi này không tầm thường đâu. Trong video những hình ảnh đáng nhớ khi làm Tổng thống của Obama có hình ảnh của bạn này trong chuyến Obama về Việt Nam. Đó là lý do em biết Suboi :)))

• Like
Reactions: chuongstudio
Hạng B1
30/12/16
75
10
8
30
Thấy không liên quan gì đến xe cả, nhường cho bác phía dưới
Họp báo cho việc này vào hôm thứ 6 tuần trước rồi mà không hiểu tại sao hôm nay báo chí mới đưa tin. Hôm qua cafe với một bác nhà báo thì nghe kể Toyota chọn người không scandal, có cá tính, không chạy theo thị hiếu của thị trường. Em này đi lên bằng cá tính của mình, nghe nói trong giới nghệ sĩ với giới trẻ cũng nổi tiếng lắm chứ chẳng vừa đâu :D

Tập Lái
28/7/17
35
3
8
Các bác có đọc báo sáng này không [BCOLOR=rgb(252, 252, 255)]:)[/BCOLOR]) Lần đầu tiên em thấy bác Toy có đại sứ thương hiệu ở nước mình thì phải. Thấy báo viết là cô Suboi nào đó mà trẻ lắm, em hơi bất ngờ vì tưởng bác Toy phải chọn cô diva nào sang chảnh để thu hút khách hàng cơ [BCOLOR=rgb(252, 252, 255)]:)[/BCOLOR])

Mà em cũng đang thắc mắc là xe bác Toy đó giờ thường dành cho gia đình, các bác công chức mà nói chung là lớn tuổi. Còn cô Suboi này thì trẻ măng à thì em không thấy cả 2 liên quan đến nhau lắm. Các bác biết thêm thông tin gì thì thông não giúp em ạ :D

Không biết sắp tới có chiến lược gì mà Toy lại có đại sứ thương hiệu nhỉ

• Like
Hạng B2
18/5/16
127
33
28
38
Toyota muốn thay đổi hình ảnh của toy, một phần muốn nhấn mạnh hơn cái "Chất lượng" mà đã là huyền thoại.

• Like
Tập Lái
22/6/16
39
10
8
32
Nơi không có xe bus
Họp báo cho việc này vào hôm thứ 6 tuần trước rồi mà không hiểu tại sao hôm nay báo chí mới đưa tin. Hôm qua cafe với một bác nhà báo thì nghe kể Toyota chọn người không scandal, có cá tính, không chạy theo thị hiếu của thị trường. Em này đi lên bằng cá tính của mình, nghe nói trong giới nghệ sĩ với giới trẻ cũng nổi tiếng lắm chứ chẳng vừa đâu :D
Em lên youtube của cô này thấy có vẻ thân với Obama :))

Tôi cũng không thấy liên quan gì cả và tôi cũng không biết cô này :)) Bác Toy phải thuê mấy cô có túi khí bự bự thì mới hợp lý :))
Bự là bự như nào vậy bác :))

Hạng B1
13/4/08
79
108
33
33
HCM
Tôi cũng không thấy liên quan gì cả và tôi cũng không biết cô này :)) Bác Toy phải thuê mấy cô có túi khí bự bự thì mới hợp lý :))
Em thấy video trên facebook của Suboi có nói, nếu Toyota muốn chọn những ca sĩ, diễn viên có lượng người hâm mộ lớn thì rất dễ, nhưng lựa chọn Suboi là độc nhất đấy bác ạ. Em thấy cũng cá tính phết

Tập Lái
28/7/17
38
9
8
42
Nơi không có xe bus
Không biết sắp tới có chiến lược gì mà Toy lại có đại sứ thương hiệu nhỉ
Em cũng cùng câu hỏi với bác, em thấy Suboi có fans là giới trẻ mà khác hàng của Toyota đó giờ là trung niên trở lên? Hay sắp tới Toyota muốn đánh vào đối tượng này?