Hạng B2
18/5/16
127
33
28
38
Không biết sắp tới có chiến lược gì mà Toy lại có đại sứ thương hiệu nhỉ
Em cũng cùng câu hỏi với bác, em thấy Suboi có fans là giới trẻ mà khác hàng của Toyota đó giờ là trung niên trở lên? Hay sắp tới Toyota muốn đánh vào đối tượng này?
Em gửi thêm thông tin về việc này cho các bác tham khảo đây :D

"Thông qua Dự án này, TMV đặt mục tiêu chất lượng ở tầm cao mới. Mục tiêu của TMV là được thấy “Nụ cười khách hàng”, bằng việc đáp ứng vượt trên sự mong đợi của khách hàng".
https://www.otosaigon.com/threads/t...t-luong-voi-du-an-no-quality-no-life.8822749/

Hạng B2
19/10/16
316
125
43
Thấy không liên quan gì đến xe cả, nhường cho bác phía dưới
Bây giờ ngta mới thông báo thôi mà, đã chạy chương trình có sự hợp tác của 2 bên đâu mà bác thấy được liên quan hay không? Các bác cứ chờ tgian tới xem thế nào rồi mới biết được :D

Hạng B1
13/4/08
79
108
33
33
HCM
Em cũng cùng câu hỏi với bác, em thấy Suboi có fans là giới trẻ mà khác hàng của Toyota đó giờ là trung niên trở lên? Hay sắp tới Toyota muốn đánh vào đối tượng này?
Không hẳn đâu bác ạ. Vì khách hàng từ trước đến giờ của Toyota là các bác trung niên, hay có gia đình trở lên. Tuy nhiên lần này lại hợp tác với Suboi thì em nghĩ là Toyota muốn mở rộng phân khúc ở giới trẻ nữa. Các sắp tới thiết kế sẽ thay đổi lắm đây. Bác cùng hóng với em nhé.
Bây giờ ngta mới thông báo thôi mà, đã chạy chương trình có sự hợp tác của 2 bên đâu mà bác thấy được liên quan hay không? Các bác cứ chờ tgian tới xem thế nào rồi mới biết được :D
Đồng ý với bác ạ, họ mới thông báo việc hợp tác chứ chưa tung ra chiến dịch nào nên cũng chưa biết được

Tập Lái
28/7/17
38
9
8
42
Nơi không có xe bus
Không hẳn đâu bác ạ. Vì khách hàng từ trước đến giờ của Toyota là các bác trung niên, hay có gia đình trở lên. Tuy nhiên lần này lại hợp tác với Suboi thì em nghĩ là Toyota muốn mở rộng phân khúc ở giới trẻ nữa. Các sắp tới thiết kế sẽ thay đổi lắm đây. Bác cùng hóng với em nhé.

Đồng ý với bác ạ, họ mới thông báo việc hợp tác chứ chưa tung ra chiến dịch nào nên cũng chưa biết được
Gần nhất thì em chỉ thấy ngoại hình con Altis thay đổi, các con khác thì ko biết, mà muốn đánh vào giới trẻ thì phải thay đỗi cỡ Lếc xù thì may ra :v

Hạng B1
25/7/17
86
11
8
Nơi không có kẹt xe
Em thấy video trên facebook của Suboi có nói, nếu Toyota muốn chọn những ca sĩ, diễn viên có lượng người hâm mộ lớn thì rất dễ, nhưng lựa chọn Suboi là độc nhất đấy bác ạ. Em thấy cũng cá tính phết
Vậy bác Toy dùng hàng độc rồi :))

4/6/16
363
251
63
34
E thấy những thiết kế của Toy cũng dần được trẻ hoá rồi, chắc hãng cũng suy nghĩ đến việc thay đổi chút gì đó.
Mọi người đa phần quan niệm Toy dành cho người già nên giờ chọn gương mặt đại diện trẻ trung, năng động để thay đổi quan niệm, định kiến lâu nay

• Like
Reactions: haiphan7978
Hạng B2
19/10/16
316
125
43
E thấy những thiết kế của Toy cũng dần được trẻ hoá rồi, chắc hãng cũng suy nghĩ đến việc thay đổi chút gì đó.
Mọi người đa phần quan niệm Toy dành cho người già nên giờ chọn gương mặt đại diện trẻ trung, năng động để thay đổi quan niệm, định kiến lâu nay
Em cũng nghĩ như bác, thiết kế có chiều hướng thay đổi + thêm các tính năng an toàn :D